GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

Sever เต็มในขณะนี้ ลองเข้าใหม่อีกครังในคราวหลัง

หนอนชาเขียว

• Newbie
  • *
หน้าอัพรูป ก็เกิดปัญหาล็อกอินไม่ได้ ขึ้นว่า

SQLSTATE[HY000] [2005] Unknown MySQL server host 'johan.gameindy.com' (110)

รีบๆแก้ด้วย ปัญหาเดิมๆ เรื่องฐานข้อมูล

pungponkung

• บุคคลทั่วไป
 ทางทีมงานได้รับทราบปัญหาที่เกิดขึ้นแล้วค่ะ โดยได้ดำเนินการเร่งแก้ไข ระบบ Login Server ให้กลับมาเป็นปรกติ

ซึ่งเพื่อน สามารถติดตามการแก้ไขปัญหาทีได้ ที่นี้เลยค่ะ

pungponkung

• บุคคลทั่วไป
ประกาศ ขณะนี้ระบบ Login สามารถใช้งานได้ตามปรกติแล้วค่ะ

โดย อาจจะมีปัญหาอีกครั้งช่วงในเวลา  14:30  - 15:30  ประมาณ 5 นาทีเนื่องทางทีมงานจะสลับระบบ Login ไปยัง server สำรองค่ะ

ขออภัยในความไม่สะดวกที่เกิดด้วยค่ะ
Darkness