GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เดล จี แล่ว จี หาย คับ '

[B]eLiVe

• Newbie
  • *
คือ เดล เงิน มา จาก ตัว เล็ก แต่เงินไม่มา ครับบบบ  woon_o_o

[B]eLiVe

• Newbie
  • *
สมมติ เดล 20 โก ได้ 2 โก เดล 1000 โก ได้ 1 โก

pungponkung

• บุคคลทั่วไป
 ขอบคุณค่ะที่แจ้งเข้ามา ในตอนนี้ ทีมงานได้รับปัญหาที่เกิดขึ้นแล้วค่ะ

ขออภัยในความไม่สดวกที่เกิดขึ้น

mercie

• Newbie
  • *
เดลได้สูงสุดทีละ9จีแต่จริงๆได้แค่2จีเอง อีก7จีหายสาปสูญ    woon_huh

pungponkung

• บุคคลทั่วไป
ในส่วนนี้ทางทีมงานได้ปัญหาที่เกิดขึ้นและได้ส่งไปยัง igg เพื่อแก้ไขปัญหาโดยด่วนแล้วค่ะ

ซึ่งสามารถติดตามได้ที่ ชี้แจ้งปัญหาที่เกิดขึ้น

ขออภัยในความไม่สะดวกที่เกิดขึ้นด้วยค่ะ