GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รบกวนถามเกี่ยวกับอาชีพ วอ ! ค่ะ ใครพอมีความรู้รบกวนหน่อยน้าาค่ะ >_<

OSOTSPA

• Newbie
  • *

ตอนนี้เบื่ออาชีพแชมป์แล้ว อยากเล่นอะไรถึกๆ  g#011

แต่ไม่ค่อยมีความรุ้เกี่ยวกับอาชีพ วอ ซักเท่าไหร่ เลยอยากขอคำแนะนำหน่อยค่ะ g#006

เราอยากจะเล่นวอสาย เด้งเลือดผสมกดยา จะเวิรคไหมค่ะ   g#040

มีข้อข้องใจนิดหน่อย เราเห็นวอบ้างคน สเตตัส คริ0  g#015 แบบนั้นมันดีหรอค่ะ แล้วกับคนมันจะติดคริหรอ

แบบคริเยอะๆ กับคริ 0 อันไหนจะดีกว่าค่ะ  g#025

แล้วหินร้อน กับหินเย็น ใส่อะไรค่ะ

ปล. ขอโทษด้วยนะค่ะ ถ้าถามมากไป  g#027

โบราณ

• Newbie
  • *
1. จะเด้งเลือดหรือกดยาก็ต้องเลือก
2. คริ0 ทำให้โอกาสในการตีติดคริ น้อยลง เป็นการแก้ทางสำหรับการเจอคนกันคริเยอะ
3. แล้วแต่ว่าจะเจอกับคนเล่นแนวไหน แก้ทางกันไปมา ดีคนละอย่าง
4. ร้อนส่วนใหญ่ใส่เพิ่ม โจมเปอร์+เจาะเกราะเปอร์ เย็นส่วนใหญ่จะกันคริเปอร์+สะท้อนตรง   g#032 g#032 g#032