GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

New Senator ต้อนรับปิดเทอม !!!

บุคคลทั่วไป · 9 · 2493

pungponkung

• บุคคลทั่วไป
          งานนี้ ทีมงาน ขน ขบวนสัตว์เลี้ยงมาต้อนรับ Patch ใหม่ที่จะเข้ามาโดยจะมีการ ยกขบวน สัตว์เลี้ยงใหม่แล้วเก่ามา ตอนรับกันมากมาย ต่อไปนี้

ระยะเวลา :  8  – 20 ต.ค นี้เท่านั้น !!!!

ติดตามเพิ่มเตืมได้ที่นี้เลย

~:NaRaKa

• Newbie
  • *

• Newbie
  • *
ไม่เห็นมีสกิล2 ของMagicJade:Angelic เลยครับ ตกหล่นไปรึเปล่า

pungponkung

ไม่เห็นมีสกิล2 ของMagicJade:Angelic เลยครับ ตกหล่นไปรึเปล่า

สกิลของ Angelic    ไม่มีในรายการ Update รอบนนี้นะค่ะ

• Newbie
  • *

สกิลของ Angelic    ไม่มีในรายการ Update รอบนนี้นะค่ะ
ครับผม woon_cry woon_cry

okimon

• Newbie
  • *
 woon_angry woon_angry woon_sad1เจดวันเดอริงละคับ หมดแล้วเหรอคับ

• Newbie
  • *
สรุปว่าเจตที่หมด จีเอ็มจะเอามาลงเพิ่มเปล่าคร๊าบบ woon_huh woon_huh

pungponkung

สรุปว่าเจตที่หมด จีเอ็มจะเอามาลงเพิ่มเปล่าคร๊าบบ woon_huh woon_huh

มีการเติมแน่นนนอน ค่ะ