GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เมื่อไหร่จะมา

กากจัง

• Newbie
  • *
เรื่องแพทใหม่เมื่อไหร่จะมา
เงียบตลอดหรือว่าไม่มีแล้วแพทเวล 140 woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry

จีเอ็มแพท

• Global Moderator
  • Full Member
เราได้ทำการแจ้งเรื่องขอ Patch ดังกล่าวกับทีมพัฒนาเกมไปแล้วครับ หากได้ความคืบหน้าจะแจ้งให้ทราบอีกครั้งครับผม
ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นานโบราณว่า

forsell

• Newbie
  • *
แล้วที่เคยบอกว่า แพท 140 มาแล้ว กำลังแปล นี่.............เห้อๆ

กากจัง

• Newbie
  • *
แล้วที่เคยบอกว่า แพท 140 มาแล้ว กำลังแปล นี่.............เห้อๆ

คำพูดเมื่อ 8 เดือนที่แล้ว เวลาเปลี่ยน คนก็เปลี่ยน

pungponkung

• บุคคลทั่วไป

คำพูดเมื่อ 8 เดือนที่แล้ว เวลาเปลี่ยน คนก็เปลี่ยน

ขั้นตอนการทำ  Patch    ต่างๆ ที่เข้ามานั้น ทางทีมงานจะมีขั้นตอน ต่อไปนี้ค่ะ

1.  ส่งเรื่องขอ  patch ที่ต้องไปยังเจ้าของผู้ผลิตเกมส์
2.  นำเอาข้อมูลของ Patch นั้นมาแปลจาก ภาษาจีน เป็น ภาษาอังกฤษ   //  ภาษาอังกฤษ เป็นภาษาไทย
3. ส่ง Patch ที่แปลแล้วกลับไปยังผู้ผลิตเกมส์   เพื่อทำ Patch ให้เป็นภาษาไทย
4. ส่งมาตรวจสอบ ความถูกต้อง Bug  Error  Dum  ต่างๆ ให้เรียบร้อย
5. หากตรวจสอบพบเจอปัญหาที่ สามารถนำมาลงได้ ต้องส่งเรื่องกับไปยังผู้ผลิตให้แก้ให้ถูกต้อง
6. ตรวจสอบซ้ำ เพื่อไม่ให้มีปัญหา  หากผ่านก็มีจะมีการทำลงให้ผู้เล่น ค่ะ

ซึ่ง เร็วๆนี้ จะมีข้อมูลใหม่ๆ มาให้ติดตามค่ะ

bannawat2011

• Newbie
  • *
เซิ่นเจิ้น นี่หว่าาาาาาาาาาาาาา  woon_5555 woon_5555 woon_5555
แล้วของ ที่ทำเองเหลา  g#046 มีความ คืบหน้า คืบหลัง ยังไง บ้าง
ออกมา แจ้งเป็น ระยะ ๆ จะได้คราย สงสัย  woon_huh woon_huh จะได้ไม่มีคำถาม เยอะแยะมากมาย  g#014

ลิขิตฟ้า หรือจะสู้ มานะตน

กากจัง

• Newbie
  • *

ขั้นตอนการทำ  Patch    ต่างๆ ที่เข้ามานั้น ทางทีมงานจะมีขั้นตอน ต่อไปนี้ค่ะ

1.  ส่งเรื่องขอ  patch ที่ต้องไปยังเจ้าของผู้ผลิตเกมส์
2.  นำเอาข้อมูลของ Patch นั้นมาแปลจาก ภาษาจีน เป็น ภาษาอังกฤษ   //  ภาษาอังกฤษ เป็นภาษาไทย
3. ส่ง Patch ที่แปลแล้วกลับไปยังผู้ผลิตเกมส์   เพื่อทำ Patch ให้เป็นภาษาไทย
4. ส่งมาตรวจสอบ ความถูกต้อง Bug  Error  Dum  ต่างๆ ให้เรียบร้อย
5. หากตรวจสอบพบเจอปัญหาที่ สามารถนำมาลงได้ ต้องส่งเรื่องกับไปยังผู้ผลิตให้แก้ให้ถูกต้อง
6. ตรวจสอบซ้ำ เพื่อไม่ให้มีปัญหา  หากผ่านก็มีจะมีการทำลงให้ผู้เล่น ค่ะ

ซึ่ง เร็วๆนี้ จะมีข้อมูลใหม่ๆ มาให้ติดตามค่ะ

ไม่ทราบว่าตอนนี้อยู่ขั้นตอนที่เท่าไหร่

Gong

• Jr. Member
  • **

กากจัง

• Newbie
  • *

ไม่ทราบว่าตอนนี้อยู่ขั้นตอนที่เท่าไหร่

เงียบแบบนี้ หมดข้ออ้างแล้วใช่ไหม

pungponkung

• บุคคลทั่วไป

witunejat

• **
ตอนนี้ขั้นตอนที่  5 - 6 แล้วค่ะ
ตรวจเจอปัญหาข้อผิดพลาด ส่งให้ผู้ผลิตแก้ไขใหม่ ตอนนี้เข้าขั้นตอนที่ 1  ใหม่แล้วค่ะ กร๊ากกกกกกกกก g#004 g#004 g#004

หนอนชาเขียว

• Newbie
  • *
ตอนนี้ขั้นตอนที่  5 - 6 แล้วค่ะ

ตกลงขั้นไหนกันแน่ 5 หรือ 6 บอกคลุมเครือเหมือนกับเดา Write lie ป่าว

Gong

• **
แบบนี้ก็ดำเนิดการได้เลยสิค่ะ woon_5555