GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

หนอนชาเขียว

• Newbie
  • *
 g#046 ช่วแก้เรื่องสัตว์ขี่เวล 100 ด้วย
ดูมานานแล้วแต่ถ้าไม่ออกมาพูด็คงเหมือนเดิม
บางตัวความเร็วมันได้ 25% บางตัวได้ 26% ช่วยแก้ใหมันเหมือนกันด้วย

จีเอ็มแพท

• Global Moderator
  • Full Member
ขอบคุณผู้เล่นมากเลยครับที่ช่วยส่งบั๊กเข้ามา  ผมอยากจะรบกวนผู้เล่นอีกครั้งหนึ่ง ช่วยถ่ายรูป หรือระบุชนิด ของสัตว์ขี่ที่ เลเวล 100 แล้ว แต่ความในการวิ่งเป็น 25% หรือ 26% ได้ผมได้ตรวจสอบได้หรือไม่ครับ
ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นานโบราณว่า

หนอนชาเขียว

• Newbie
  • *
ขอบคุณผู้เล่นมากเลยครับที่ช่วยส่งบั๊กเข้ามา  ผมอยากจะรบกวนผู้เล่นอีกครั้งหนึ่ง ช่วยถ่ายรูป หรือระบุชนิด ของสัตว์ขี่ที่ เลเวล 100 แล้ว แต่ความในการวิ่งเป็น 25% หรือ 26% ได้ผมได้ตรวจสอบได้หรือไม่ครับ

เอาให้ง่ายที่สุด จีเข้าไปในเกมแล้วให้คนที่สัตว์ขี่เวล 100 ช่วยกดแสดงให้ดู
จะถ่ายภาพมาให้ก็คงได้แค่ตัวเดียว

forsell

• Newbie
  • *
gm รู้เกี่ยวกะ รายละเอียดมั่งเนี่ย
เวลาเขาอัพแพทมาไม่มีรายละเอียดมาให้ หรือมีให้แล้วจีเอ็มไม่อ่านกันครับ ถึงไม่ทราบรายละเอียดเลย
ปล. ที่วิ่ง 26% เท่าที่รู้ ก้มี ช้างไทย กับ นกฟินิกส์ ครับ

หนอนชาเขียว

• Newbie
  • *
อยากจะจริงๆ บัคที่เกิดขึ้น ซึ่งไม่ส่งผลกับรายได้ของบริษัทโดยตรง
จีเอ็มจะไช้เวลาแก้กี่ปี และคงไม่จะไม่ได้ยินคำอ้าง แบบขอไปทีอย่าง สัตว์ขี่ชนิดใหม่และเก่า

ProtoCaL

• Jr. Member
  • **
หนูไม่รู้ ทางสภาเป็นผู้ดำเนินการ

จีเอ็มแพท

รายละเอียดของ Patch Note เกี่ยวกับเรื่องความเร็วที่แตกต่างระหว่างพาหนะนั้นไม่มีมาให้เราตรวจสอบครับ ซึ่งแน่นอนว่าเราจะทำการทวงถามไปยังผู้พัฒนาต่อไป

และผมต้องขอขอบคุณผู้เล่น forsell มากๆ ครับที่ให้ข้อมูลอันเป็นประโยชน์แก่การตรวจสอบในเรื่องนี้ครับ

gm รู้เกี่ยวกะ รายละเอียดมั่งเนี่ย
เวลาเขาอัพแพทมาไม่มีรายละเอียดมาให้ หรือมีให้แล้วจีเอ็มไม่อ่านกันครับ ถึงไม่ทราบรายละเอียดเลย
ปล. ที่วิ่ง 26% เท่าที่รู้ ก้มี ช้างไทย กับ นกฟินิกส์ ครับ
ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นานโบราณว่า

ProtoCaL

• Jr. Member
  • **
ช่างไม่รู้อะไรบ้างเลย

กากจัง

• Newbie
  • *

จะทำยังไงหล่ะ จีบอกว่ามันเป็นบัค แสดงว่าคนที่ได้ 26% แล้วใช้ขี่ก็เป็นหาใช้ประโยชน์จากบัค
ปิดกฏไม่ใช่หรอ อย่ามา 2 มาตรฐานน่ะ

เซ็ง

• Newbie
  • *

จะทำยังไงหล่ะ จีบอกว่ามันเป็นบัค แสดงว่าคนที่ได้ 26% แล้วใช้ขี่ก็เป็นหาใช้ประโยชน์จากบัค
ปิดกฏไม่ใช่หรอ อย่ามา 2 มาตรฐานน่ะ

ช่ายๆ อย่า 2 มาตรฐาน
ก่อนหน้านี้ก็เห็นแบนผู้เล่นเพราะเรื่องบัค จะจัดการแก้ไขอย่างไรมิทราบ

จีเอ็มแพท

เรื่องต้องให้ทางผู้พัฒนาตอบคำถามของทางเราก่อนครับว่ามันเป็นบั๊กหรือไม่ ตอนนี้ยังไม่สามารถสรุปได้ครับ

bannawat2011

• Newbie
  • *

ช่ายๆ อย่า 2 มาตรฐาน
ก่อนหน้านี้ก็เห็นแบนผู้เล่นเพราะเรื่องบัค จะจัดการแก้ไขอย่างไรมิทราบ

woon_huh woon_huh ยังงี้ คน ได้ 25% นี้โดน ข้อหา ใช้ประโยชน์จากบัค ป่าวหว่า เพราะ มัน บัค
ไม่ไป 26%  woon_hurt woon_hurt เจ็บ ทั้งขึ้น ทั้ง ร่อง  woon_5555 woon_5555 woon_5555

(26% ไม่ได้ แถม โดน ข้อหา บัคอีก)ซวยละ งานนี้  g#009 g#009 g#009 ขำ ๆ ไม่รู้ได้ ประโยชนื เช่นไร