GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ตัวเกมมันเป็นไรของมัน วะน่ะ

หมาบ้า

• Newbie
  • *
พอล็อคอินเข้าตัวละครแล้วพับหน้าจอลงมา ครั้งแรกตอนเปิดเครืองที่ไร  กดตัวเกมส์ขึ้นมาแล้วมันไม่ขึ้น แถมแลคโครตๆ

หมาบ้า

• Newbie
  • *
ใครเป็นเหมือนผมมั่ง พอคลิกพับหน้าจอลงมาแล้วสักพัก แล้วคลิกตรงแถบ บาร์ด้านล่าง มันดันค้างไม่ยอมขึ้นให้

pungponkung

• บุคคลทั่วไป
 ผู้เล่น ทดลอง  รีสตาร์ท เราท์เตอร์    หรือยังค่ะ

หากยังไม่หาก

ทางเราขอต้องการข้อมูลเพิ่มดังนี้ค่ะ
1. จังหวัดที่ท่านเล่น
2. Internet ที่ใช้งานเป็นของ ผู้ให้บริการรายใด

kulaturk

• Newbie
  • *
 woon_angry
ผมก็เป็น เนตขององค์การโทรศัพท์
อารเป็นเหมือนกันเลย พับหน้าจอแล้วหลุด หลุดทั้งวัน
รีเนต รีเราท์เตอร์ก็ไม่หาย

หนอนชาเขียว

• Newbie
  • *
ผู้เล่น ทดลอง  รีสตาร์ท เราท์เตอร์    หรือยังค่ะ

ทางเราขอต้องการข้อมูลเพิ่มดังนี้ค่ะ
2. Internet ที่ใช้งานเป็นของ ผู้ให้บริการรายใด

ที่ควรจะรีสตาร์ท คือฝั่งไหน ผู้เล่นหรือเซิฟเวอว์

pungponkung

• บุคคลทั่วไป

ฝั่งของผู้เล่นค่ะ
ที่ควรจะรีสตาร์ท คือฝั่งไหน ผู้เล่นหรือเซิฟเวอว์