GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

กิจกรรมนี้ สุดๆจริงๆสำหรับผู้เล่นใหม่

sumogod

• เห็นได้แค่ miss
  • Newbie
  • *

forsell

• Newbie
  • *
ไม่เข้าใจว่า ทำไม จีโพสแค่ในเฟซมั่ง โพสแถวนั้นแถวนี้มั่ง หรือไม่อยากให้รู้แล้วอ้างว่า จัดกิจกรรมแล้วเหรอ งงมาก ทำไมทำงานแบบนี้หว่า
กิจกรรม พรจากซูสมาแล้ววววว

กิจกรรมตอนรับสมาชิกใหม่ ง่ายๆ ทำได้รับไปเลย

รางวัลจะเป็นแบ่งเป็น 3 ส่วนคือ
เงื่อนไขการเข้าร่วมกิจกรรม

ตัวละครต้องตั้งแต่วันที่ 1 ก.ย เป็นต้นมาเท่านั้น

การเข้าร่วมกิจกรรม
เลเวล 50 ภายใน 15 ก.ย นี้รับไปเลย
Level1 จำนวน Crystal 200 เม็ด
Level2 จำนวน Crystal 30 เม้ด
morning dew 4 จำนวน 10 ขวด
MysteriousTuckNet 10 อัน
super potion 99 ขวด ( 3,000 )
Golden Iris 30 ชิ้น

เลเวล 80 ภายในวันที่ 25 ก.ย 55 รับไปเลย
Level1Crystal 100 ชิ้น
Level2 Crystal 50 เม้ด
Spring Water 1 ขวด
Holy Box III พร้อม Exp ภายใน 10mexp จำนวน 10 กล่อง

และเวลเวล 100 ใน 10 ต.ค 55 รับไปเลย
Level2 จำนวน Crystal 50 เม้ด
Level3 จำนวน Crystal 50 เม้ด
Cooled Holy Stone Lv 4 จำนวน 4 เม็ด
Heated Holy Stone Lv 4 จำนวน 4 เม็ด
Spring Water 1 ขวด
Holy Box IV พร้อม Exp ภายใน 50mexp จำนวน 4 กล่อง
Merged Spirit จำนวน 10 เม็ด
PerfectMagicJade 1 ชิ้น

เซิฟเวอร์ที่ร่วมกิจกรรม
Zuse // Poseidon // เถื่อน

* ผู้เล่นที่รับของกิจกรรม ย้ายบ้านแล้วละจะไม่สามารถร่วมกิจกรรมนี้ได้ *

ของรางวัลจะส่งเข้าตัวละคร ภายใน 7 หลังจบกิจกรรมรอบนั้นๆ !!

bannawat2011

• Newbie
  • *
ขอเดา ว่า  g#046 ก้ คงสับสน เปิด อันไหนได้ ก้ โพส อย่างเดียว
จาก บอร์ด เวป มา facebook ทั้ง หลัก ทั้งเถื่อน ก้ตามหา กันไปเถอะ (เอาชัวร์ ๆ ยุบให้เหลืออย่างเดียว มันจะดีนะ)  g#037 g#037

woon_huh woon_huh woon_huh

หนอนชาเขียว

• Newbie
  • *
จีใช้สมองหรืออะไรคิด
กิจกรรมครั้งก่อนยังไม่แจก มีหน้ามาจัดกิจกรรมใหม่อีก

tokidoki

• Jr. Member
  • **
ในนี้มันก็ไม่ได้โพสยากไรเลย ทำงานแบบนี้ก็โดนด่าต่อไปเหอะ   g#035

หนอนชาเขียว

• Newbie
  • *
ในนี้มันก็ไม่ได้โพสยากไรเลย ทำงานแบบนี้ก็โดนด่าต่อไปเหอะ   g#035
โพสไม่ยากหรอก แต่ที่ยากคือไม่กล้าอ่าน ข้อความที่ผู้เล่นโพส

pungponkung

• บุคคลทั่วไป
 จากการประกาศกิจกรรม ได้เราได้ทำการประกาศ รวมการบริการ เซิฟเวอร์ หลักและเซฟเวอร์เพสบุค เราด้วยกันแล้ว

ซึ่วงกิจกรรมนี้เราได้ ประกาศให้รับทราบ โดยทั่ว ว่าเล่นได้ทั้งสองฝั่งค่ะ

จากที่เราได้ประกาศ ไวที่  http://www.facebook.com/GodsWarOnline

pungponkung

• บุคคลทั่วไป
ก่อนอื่นต้องขอ อภัยในความผิดพลาด หากผู้เล่นยังไม่ได้รับรางจากกิจกรรม

ทางทีมงานพร้อมดำเนินการตรวจสอบและจัดส่งรางวัลให้ใหม่ค่ะ  โดยให้แจ้งปัญหาเข้ามาได้เลย จะมีเจ้าหน้าที่ คอยรับเรื่องปัญหาต่างๆ ที่

http://support.gameindy.com/

ซึ่งทุกๆ กิจกรรมที่เราได้ประกาศไปแล้วนั้น จะมีระบุ วันที่แจกรางวัลอย่างแน่น ไวแล้วค่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 13, 2012, 20:06:54 โดย [GM]Darkness »

toojob

• Newbie
  • *
ขอโทษจริงๆ ผมไม่ได้เป็นคนเรื่องมากหรือเรื่องเยอะ

แต่...ทำไม ไม่ลงในเวบนี้ เพราะผมเป็นอีกคนนึง หรือหนึ่งในร้อยก็ว่าได้ ผมไม่เคยเข้าเฟสหรือไม่มีเฟส(เชยไหม)
ผมจะเข้ามาดูในเวปนี้ตลอด เพราะผมรู้ว่า เกมนี้มีเวปบอร์ค แต่ก็คาดไม่ถึงว่าจีเอ็มเอามาลงในเฟสแทนแล้วเดี๋ยวนี้

เป็นไปได้ ผมอยากให้ลงในนี้ด้วยครับ

ขอบคุณล่วงหน้าจ้า

จีเอ็มแพท

• Global Moderator
  • Full Member
ขอโทษจริงๆ ผมไม่ได้เป็นคนเรื่องมากหรือเรื่องเยอะ

แต่...ทำไม ไม่ลงในเวบนี้ เพราะผมเป็นอีกคนนึง หรือหนึ่งในร้อยก็ว่าได้ ผมไม่เคยเข้าเฟสหรือไม่มีเฟส(เชยไหม)
ผมจะเข้ามาดูในเวปนี้ตลอด เพราะผมรู้ว่า เกมนี้มีเวปบอร์ค แต่ก็คาดไม่ถึงว่าจีเอ็มเอามาลงในเฟสแทนแล้วเดี๋ยวนี้

เป็นไปได้ ผมอยากให้ลงในนี้ด้วยครับ

ขอบคุณล่วงหน้าจ้า

โอ้ครับผม เช่นนั้นผมจะแจ้งเรื่องให้กับทีมงานที่ดูแลเรื่องนี้ได้ทราบครับ
ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นานโบราณว่า

forsell

• Newbie
  • *
ทำเว็บ ก็ยึด เว็บบอร์ดเป็นหลัก จะไปประชาสัมพันธ์ ทาง FB อาไรก็เรื่องของคุณ
เกมออกจะดี เมืองนอกคนเล่นเยอะแยะ
เมืองไทยมันจะเจ๊งเพราะการบริหาร กากๆ นี่แหระ