GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประกาศ : การชดเชย จากปัญหาขัดข้องที่เกิดขึ้น

CacAloz

• Full Member
เนื่องจากทางเซิร์ฟเวอร์ได้เกิดปัญหาขัดข้องบางประการทำให้ผู้เล่นไม่สามารถเข้าเกมได้ และการดำเนินการแก้ไขที่ล่าช้า ทางทีมงานต้องขออภัยในความไม่สะดวกไว้ ณ ที่นี้ด้วยนะครับ

ทางทีมงานจะสรุปการชดเชยให้ผู้เล่นอย่างเป็นทางการในวันที่ 3 ก.ย. 55 นะครับ

และตอนนี้เซิร์ฟเวอร์สามารถเข้าได้ตามปกติแล้วนะครับ

แจ้งให้ทราบโดยทั่วกัน
ขออภัยในความไม่สะดวกด้วยนะครับ ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 02, 2012, 13:51:10 โดย จีเอ็มเปเป้ »

~๑mani๑~

• ผู้หญิงอย่าหยุดสวย ^^
  • Jr. Member
  • **
 ยังไงหือ จีเอมเที่ยงแล้ว ยังไม่รู้แนวทางชดเชยเลย
คนมีนํ้าใจ ใครๆก็ชอบ

หนอนชาเขียว

• Newbie
  • *