GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

GM ทางเลย ด่วนมาดูผลงาน

Potato_of_PRS

• Newbie
  • *
[/url][/img] เซิบ กาก เป็นห่าอะไรก็ไม่มาบอก การหมดประสิทธิภาพ แล้วมั่งยังงี้เนีย  g#035 g#035

CacAloz

• Full Member
ทางทีมงานได้ทราบเรื่องแล้วนะครับ ตอนนี้อยู่ในขั้นตอนของการแก้ไขปัญหาอยู่
ในส่วนการชดเชยทางทีมงานจะประกาศให้ทราบอย่างเป็นทางการอีกครั้ง ในวันที่ 3 ก.ย. 55 นะครับ
ต้องขออภัยในความไม่สะดวกด้วยนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 02, 2012, 12:51:24 โดย จีเอ็มเปเป้ »

Potato_of_PRS

• Newbie
  • *
ส่งใส ที่ออฟฟิศ โดนค่าบอม  g#037 g#037 g#037 GM ยังมีชีวิตอยุ่ไหม มาตอบว่าเป็นห่าอะไร แดกเงิน ที่คนอื่นเติม แล้วทำตัว......ยังงี้ มีทีมงานน้อยหรอครับ ถึงทำห่าอะไรไม่ได้เนีย งุดงิดตั้วแต่ช้าวเลย g#024 แค่มาบอกว่าเป็นอะไรก็ไม่มี ไม่โผ่ลหัวมาเลย  g#035 g#035

CacAloz

• Full Member