GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

การเติมเงิน

fomezooo

• Newbie
  • *
 woon_huh บ่อยมากน่ะคับ เติมเงินไป เข้าบ้าง ต้องรอบ้าง  woon_no  วันนี้เติมไป 4 รอบ เข้าตัว 3 รอบ อีกรอบ เงินส่งช้า g#023 รอนานแสนนานกว่าจะเข้า คนขาย นอนสะล่ะ  g#028 แก้ไขให้มันเร็วกว่านี้หน่อยครับ เพราะบางครั้ง คนเขารีบ woon_bye

pungponkung

• บุคคลทั่วไป
ระบบเติมเงินจะมีดีเลประมาณ  1 - 3 นาทีค่ะ

หากนานกว่านั้นไม่เข้า รบกวนออกเข้าก็มีทองที่ท่านเติมนอนรออยู่ในตัวเลย

fomezooo

• Newbie
  • *
ระบบเติมเงินจะมีดีเลประมาณ  1 - 3 นาทีค่ะ

หากนานกว่านั้นไม่เข้า รบกวนออกเข้าก็มีทองที่ท่านเติมนอนรออยู่ในตัวเลย

woon_o_o รอ 3 ชม. ทองเข้าตัว