GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

1 คำถาม ที่ไม่มีคำตอบ เวลาเปลี่ยน จีเอ็มก็เปลี่ยน

กากจัง

• Newbie
  • *
คำถามที่ มีคนหลายถาม
เมื่อ 7 เดือน ที่แล้ว จีเอ็ม ตอบว่า เร็วๆนี้
ขณะนี้ จีเอ็ม จะไม่ตอบ เงียบอย่างเดียว

forsell

• Newbie
  • *
อ้าว นึกว่าปีหน้าแล้วนิครับ ........ผมเข้าใจไปยังงั้นแล้ว  woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555

Potato_of_PRS

• Newbie
  • *
อย่าไปว่าGM เคาเงียบชิGM กำลังคิดหาข้ออ้างอยุ่  g#037 g#037 ข้ออ้างที่พูดไป เอามาโพสสะหมดละ แล้วจะเอาข้ออ้างที่ไหนมาตอบเนีย g#037
เอาแต่เงิน ส่งใสเงินไม่พอแปล แพทไหม g#037

CKzi

• Newbie
  • *
GMตอบ ผม มาแร้วนร๊ คำตอบนี้  ตอบ ผมว่า ให้ รอดู ประกาศตามหน้าเวปบอร์ด ผม ก้อ รอดู มารายเดือนแระไม่มี แวว ที่จะมีแพทใหม่เลย woon_huh

ProtoCaL

• Jr. Member
  • **
คำตอบมีผลกับปริมาณการเติมเงินด้วยน่ะ
เงียบแบบนี้ คนเติมลดลงแน่ๆ

pungponkung

• บุคคลทั่วไป

ProtoCaL

• **
ขอมูลแพทใหม่ ติดตามประกาศ ได้เลย เร็วๆนี้ค่ะ

7 เดือนผ่านไป
คำตอบก็ยัง เร็วๆนี้

ProtoCaL

• **
ไม่มีการอัพแพทใหม่ ก็บอกมาตรงๆดีกว่า
ไม่เงียบก็ออกมาบอกว่าแค่เร็วๆนี้ คำนี้ใช้มาเป็นปีแล้วน่ะ

chaizadgo4

• Newbie
  • *
ขอมูลแพทใหม่ ติดตามประกาศ ได้เลย เร็วๆนี้ค่ะ
woon_angryตอบอย่างอื่นเป็นมะ woon_hurt
ขอศรัทธาจงอยู่เคียงข้างเธอตลอดไป

witunejat

• **
ค้นหาความสนุกได้เสมอเพียงคุณไม่จมปักกับสิ่งเดิมๆ เกมมีให้เล่นมากมายคุณอาจเจอเกมที่ใช่และจงเล่นอย่างสนุก. จงอย่าลืมว่ามันเป็นแค่เกมไม่ใช่โลกแห่งความเป็นจริง จงสนุกกับมัน เราเลือกได้ g#031

ProtoCaL

• **
woon_angryตอบอย่างอื่นเป็นมะ woon_hurt

จีตอบอย่างอื่นเป็นน่ะ ไปดูใน Facebook
จีตอบว่า น่าจะได้เห็น