GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เมื่อไหร่จะอัพแพทใหม่

ProtoCaL

• Jr. Member
  • **
จีเอ็ม เมื่อไหร่จะมีการอัพแพทใหม่
เงล 140 แผนที่ใหม่
บอกว่ากำลังแปลอยู่ ผ่านมาเกือบปีแล้ว

forsell

• Newbie
  • *
ใช่......แจ้งล่วงหน้าซักนิดก็ยังดี ขอดู อนาคต ของเกมหน่อยครับ  woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry

tood2010

• Newbie
  • *
ผมคาดว่าที่แพทใหม่ยังไม่ได้อัพสาเหตุเพราะว่า.......
 g#046 คงจะต้องเอาพวกของบางอย่างออกจากการซื้อปกติในเกมส์ ให้เอามาลงในซีเนเตอร์เพื่อแลกแต้ม
เหมือนอย่างเกมส์อื่นๆที่เค้าทำกัน เช่น
เซิฟนอกมีใบอัพม้าร้อยในร้านขายเป็นซิล ก็เอาออกมาลงแลกแต้มแทน หรือไม่ก็เอาของบางอย่างออกไปแลกแต้ม
ทำให้ต้องแก้แพทที่แตกต่างจากเซิฟนอก จึงต้องใช้เวลานานกว่าปกติครับ
นี่เป็นแค่ความคิดเห็นนะครับ อาจจะจริงหรือไม่จริงก็ได้
ถ้าเป็นจริง สำหรับผมคงต้องคิดอีกทีในการเล่นเกมส์นี้ต่อไป เพราะทุนน้อยไม่ได้รวยมากมาย  g#027
หวังว่าอย่าให้เป็นอย่างที่ผมคิดเลยนะจีเอ็ม 
 g#006 g#006 g#006 g#006
ปล. กระแสตอบรับดีจากการเอาใบอัพม้าร้อยลงแลกแต้มใช่ป่าวละจีเอ็ม ลงมาหยังเชิงดูแล้วคาดการณ์ว่าน่าจะไปได้ละสิ  g#009 g#009 g#009
      หารู้ไม่ถ้าคนทุนน้อยเลิกหมดเหลือแต่พวกกระเป๋าหนัก แล้วเกมส์จะเดินหน้าต่อไปทางไหน น่าติดตามต่อไปจัง
 g#037 g#037 g#037 g#037 g#037

guba3

• Newbie
  • *
ผมคาดว่าที่แพทใหม่ยังไม่ได้อัพสาเหตุเพราะว่า.......
 g#046 คงจะต้องเอาพวกของบางอย่างออกจากการซื้อปกติในเกมส์ ให้เอามาลงในซีเนเตอร์เพื่อแลกแต้ม
เหมือนอย่างเกมส์อื่นๆที่เค้าทำกัน เช่น
เซิฟนอกมีใบอัพม้าร้อยในร้านขายเป็นซิล ก็เอาออกมาลงแลกแต้มแทน หรือไม่ก็เอาของบางอย่างออกไปแลกแต้ม
ทำให้ต้องแก้แพทที่แตกต่างจากเซิฟนอก จึงต้องใช้เวลานานกว่าปกติครับ
นี่เป็นแค่ความคิดเห็นนะครับ อาจจะจริงหรือไม่จริงก็ได้
ถ้าเป็นจริง สำหรับผมคงต้องคิดอีกทีในการเล่นเกมส์นี้ต่อไป เพราะทุนน้อยไม่ได้รวยมากมาย  g#027
หวังว่าอย่าให้เป็นอย่างที่ผมคิดเลยนะจีเอ็ม 
ปล. กระแสตอบรับดีจากการเอาใบอัพม้าร้อยลงแลกแต้มใช่ป่าวละจีเอ็ม ลงมาหยังเชิงดูแล้วคาดการณ์ว่าน่าจะไปได้ละสิ  g#009 g#009 g#009
      หารู้ไม่ถ้าคนทุนน้อยเลิกหมดเหลือแต่พวกกระเป๋าหนัก แล้วเกมส์จะเดินหน้าต่อไปทางไหน น่าติดตามต่อไปจัง
นี้และคือสิ่งที่เค้าต้องการและปีบคนเงินน้อยไป้ล่นเถื่อนเหลือคนเป๋าหนักไว้ตีกันเองเต็มที่คนน้อยก็ปิดไปอ้างเปิดไม่คุ้ม

pungponkung

• บุคคลทั่วไป
นี้และคือสิ่งที่เค้าต้องการและปีบคนเงินน้อยไป้ล่นเถื่อนเหลือคนเป๋าหนักไว้ตีกันเองเต็มที่คนน้อยก็ปิดไปอ้างเปิดไม่คุ้ม

ในรายการร้านค้า เราไม่มีการปรับเปลี่ยนในส่วนใดค่ะ   ไม่มีการนำเอาใบทำ อาชีพเสริมไปออกไปอย่างแน่นนอน  อีกทั้งใบทำม้า 100 ที่กล่าวมาทั้น เซิฟเวอร์ Inter ก็ยังไม่มีการเปิด ออกมา มีแต่ทางเราเท่านั้นที่เปิดออกมาให้ใช่ก่อนใครค่ะ

กากจัง

• Newbie
  • *
แล้วเมื่อไหร่จะอัพแพทใหม่
แล้วฉันต้องรออีกนานแค่ไหน

chaizadgo4

• Newbie
  • *
จีมาตอบใช้ชัดเจนทีคับ ถ้าอีกไม่นานก้อจะรอ แต่ถ้าอนาคตมืดมนจะได้ตัดสินใจเลิกง่ายหน่อย woon_sad2
ขอศรัทธาจงอยู่เคียงข้างเธอตลอดไป

Ton_NaKub

• Newbie
  • *
จีมาตอบใช้ชัดเจนทีคับ ถ้าอีกไม่นานก้อจะรอ แต่ถ้าอนาคตมืดมนจะได้ตัดสินใจเลิกง่ายหน่อย woon_sad2

ช่ายเลย รู้สึกว่ามันจะนานเกินไปละ

ProtoCaL

• Jr. Member
  • **

ช่ายเลย รู้สึกว่ามันจะนานเกินไปละ

ถามไปก็ไม่คำตอบ ย้อนดูกระทู้ย้อนหลัง ถามเรื่องอัพแพทมีหลายกระทู้แต่ ไม่มีคำตอบจากจีเลย
มีล่าสุดก็ประมาณ 7 เดือนที่แล้ว คำตอบตอนนั้น ก็บอกว่าเร็วๆนี้