GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

EXP 100ล้านหายไปได้ยังไง?

Insertthe™

• Jr. Member
  • **
  • เทพประลอง
หลังจากวอเสร็จ ของวันพุธที่ 1 สิงหาคม 2555
 คือ ผมได้เปิดไหสีทอง ที่จีเอ็มได้ส่งของเข้าไปในวันนี้  และผมก้ดึงออกมา เพื่อที่จะนำexp นี้ยัดใส่อาวุท
ตอนที่จะยัดผมได้อ่านรายละเอียดเรียบร้อยดีนะครับ ว่ามันไห้exp เท่านี้
แต่พอกดยัดใส่ดาบ พอเสร็จแล้วผมก้ตรวจสอบอาวุทปรากดว่าไม่มีexp ที่ยัดใส่ครับ งงมากครับ
ช่วยตรวจสอบด้วยครับ
ID:2fast ครับ

เหลือแต่กล่อง exp 10 ล้าน 2-3 กล่อง g#002

Insertthe™

• Jr. Member
  • **
  • เทพประลอง
และอยากจะทราบว่ากล่องนี่มันหายไปได้ยังไง หายแต่ไม่ไห้exp แปลกๆ

surasit0072

• Newbie
  • *
กล่อง 10 ล้านน่ะมีexpให้มาเต็มนะ...

แต่กล่อง100ล้าน เป็นกล่องเปล่านะ ต้องยัดexpเองก่อน .. ยัดตัวเลยมันก้อว่างเปล่าสิ ..  woon_sunnyน่าจะดูให้ดีก่อน

pungponkung

• บุคคลทั่วไป
กล่อง 10 ล้านน่ะมีexpให้มาเต็มนะ...

แต่กล่อง100ล้าน เป็นกล่องเปล่านะ ต้องยัดexpเองก่อน .. ยัดตัวเลยมันก้อว่างเปล่าสิ ..  woon_sunnyน่าจะดูให้ดีก่อน

ตามนี้เลยค่ะ

กล่อง Holy Box Iv นั้นเป็นกล่องเปล่านะค่ะ