GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประกาศ : การแจก b-gold สำหรับวันสุนทรภู่

จีเอ็มแพท

• Global Moderator
  • Full Member
b-gold สำหรับวันสุนทรภู่ทางทีมงานจะทำการตรวจสอบโดยมีวิธีการดังนี้ครับ 
ทางทีมงานจะทำการตรวจสอบผู้เล่นที่เข้าล๊อกอินเกม ในวันที่ 26/6/2555 เวลา 00.01 น. -  23.55 น. โดยที่ผู้เล่นต้องทำการล๊อกอินในช่วงเวลาดังกล่าวและออนไลน์อยู่ในเกมเป็นเวลาอย่างน้อย 10 นาที สำหรับเพื่อนๆ ที่เข้าเงื่อนไขได้รับ b-gold นั้นทางทีมงานจะทำการจัดส่ง b-gold ไปให้ในวันพฤหัสบดีที่ 28/6/2555 หลังจากปิดปรับปรุงเซิร์ฟเวอร์ประจำสัปดาห์ครับผม โดยที่ b-gold ที่จะทำการแจกมีมูลค่า 1,500 b-gold และจะอยู่ภายใน prize chest ครับ

จึงเรียนมาเพื่อทราบโดยทั่วกัน

ทีมงานเกมอินดี้
ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นานโบราณว่า

ミ●﹏☉ミ

• Newbie
  • *
  • เราจะรู้จักคำว่าสบาย ก้อต่อเมื่อเวลาที่เรา"ลำบาก"

ll๏Uโส๓

• Jr. Member
  • **
ตอนแรกล๊อกอินแค่ 5 นาที ตอนนี้เพิ่มอีก 5 นาที เหรอ  g#027 g#027 g#027 g#027

ogaruo0

• Newbie
  • *
 woon_cry เงื่อนไขเยอะจังเลยนะค่ะ ช่วงนี้ ทำไม่ไม่ใส่ NPC แล้วให้ไปรับเองเลยนะค่ะ แบบนี้คนหายไปจะหมดอยู่แล้วค่ะ

กากจัง

• Newbie
  • *
จะได้ทั่วถึงป่าว หรือเลือกแจกแค่บางคนเหมือนครั้งก่อน

seasonidol3

• Newbie
  • *
น่าเบื่อ เรื่องแค่นี้ไม่ยอมแก้ เรื่องอื่นอย่างหวังเลย woon_angry

Gong

• Jr. Member
  • **
น่าเบื่อ เรื่องแค่นี้ไม่ยอมแก้ เรื่องอื่นอย่างหวังเลย woon_angry

เวงกำพิมพ์ผิดไอดี woon_huh