GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประกาศปิดปรับปรุงเซิฟเวอร์ประจำวันที่ 21 มิถุนายน 2555 เวลา 10.00 - 13.00 น.

บุคคลทั่วไป · 21 · 5826

linkinpark13

• Newbie
  • *
 woon_5555ไม่สร้างสันยังปากดีอีก จีเอ็มก็ต้องมีเงินเดือนจากเกมส์ออน์ไลนเล่นฟรีปากหมูอีก

akkhaphon1111

• Newbie
  • *
จาโชว์พาวโง่....หรา g#037

ไม่ได้จะโชว์อะไรหร๊อก  มุงไม่อยากเติมตังมุงก็กลับไปเล่นเกมมาริโอดิ จะได้ไม่ต้องเติมตัง

อีกอยางกุจะเติมก็ ตังของกุ กุหามาเติมเอง ไม่ได้ต้องขอ พ่อหรือแม่ของคุณ แต่อย่างใด

ที่กุมาพูดนี้ก็เพราะเห็นใจคนเปน  g#046

เปน  g#046 ก็ต้องเอาตังไปกินข้าวเหมือนคนทั้วไป 

ก็เท่านั้น .....

จีเอ็มแพท

• Global Moderator
  • Full Member
เรื่องชี้โดนเวลาภายในเกมแล้วหยุด ผมได้ทำการตอบไว้ที่กระทู้ กดตรงนี้ แล้วครับ

ส่วนเรื่องการชดเชยนั้น ลองดูที่ prize chest นะครับสำหรับ b-gold ชดเชยจะถูกส่งไปที่นั่นครับผม
ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นานโบราณว่า