GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประกาศแนวทางการชดเชยตัวละครหลุดออกจากเกม จากการชี้บริเวณตัวแสดง

บุคคลทั่วไป · 22 · 6544

pungponkung

• บุคคลทั่วไป
   ทางทีมงานได้รับถึงปัญหาที่เกิดขี้น พร้อมทั้งได้ดำเนินการตรวจหาสาเหตุุที่เกิดขึ้น ซึ่งทางทีมงาน จะมีการชดเชย เป็น B-gold ให้กับผู้เล่น 

โดยสามารถติดตาม การชดเชยได้ที่กระทู้นี้เลย

ขออภัยในความไม่สดวกที่เกิดขึ้นด้วยค่ะ

Darkness

ミ●﹏☉ミ

• Newbie
  • *
  • เราจะรู้จักคำว่าสบาย ก้อต่อเมื่อเวลาที่เรา"ลำบาก"
 g#046 ชดเชยก้อให้มันได้ ทั่วถึงกันนะครับ เช่นว่าใครออนตั้งแต่เวลาหลัง 00.00 ของวันที่ 14/06/2555 ถึงอะไรก้อว่าไป  ช่วยชี้แจงให้ชัดเจนด้วยนะครับ หรือจะ ชดเชยให้ทั้งหมดเลยก้อได้  แบบนี้จะดีกว่านะครับ ช่วยแจ้งด้วยนะ เดี๋ยวผู้เล่นจะมาต่อว่าเอาอีก  g#046 g#046 ด้วยรักและเป็นห่วงนะ

ミ●﹏☉ミ

• Newbie
  • *
  • เราจะรู้จักคำว่าสบาย ก้อต่อเมื่อเวลาที่เรา"ลำบาก"

~๑mani๑~

• ผู้หญิงอย่าหยุดสวย ^^
  • Jr. Member
  • **
 g#015 แค่ผ่านๆไปแถวนั้นก้อไม่ได้นะ ม่ะวาน เปน 10 รอบ เด้งออกตลอด ลงดันจะไม่จบเอา g#035  เปนตั้งนานแล้ว จาไห้หลัง 00.00 ของวันที่ 14/06/55 มันใช่ไหมงิ g#037 เชื่อว่าหลายคนก้อคิดแบบนี้  ช่วยชี้แจงให้ชัดเจนด้วยนะค่ะจี ผุ้เล่นทุกคนจะได้สบายใจเพราะตอนนี้ ปัญหาเยอะอยุ่แล้ว g#031
คนมีนํ้าใจ ใครๆก็ชอบ

pungponkung

• บุคคลทั่วไป
 ขณะนี้ื่ทางทีมงานได้ดำเนินการแก้ไข ปัญหาดังกล่าวเป็นที่เรียบร้อยแล้วค่ะ

bannawat2011

• Newbie
  • *
   ทางทีมงานได้รับถึงปัญหาที่เกิดขี้น พร้อมทั้งได้ดำเนินการตรวจหาสาเหตุุที่เกิดขึ้น ซึ่งทางทีมงาน จะมีการชดเชย เป็น B-gold ให้กับผู้เล่น 

โดยสามารถติดตาม การชดเชยได้ที่กระทู้นี้เลย

ขออภัยในความไม่สดวกที่เกิดขึ้นด้วยค่ะ

Darkness

g#046 g#046  g#032 g#032

ミ●﹏☉ミ

• Newbie
  • *