GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประกาศปิดปรับปรุงเซิฟเวอร์ประจำวันที่ 14 ก.ค. 54 เวลา 10.00 - 11.00 น.

coalapanda

• Administrator
  • Full Member
ทีมงานจะทำการปิดปรับปรุงเซิร์ฟเวอร์ประจำสัปดาห์ เพื่อตรวจสอบความเรียบร้อย และแบ็คอัพข้อมูลระบบครับผม

ขอบคุณครับ     woon_555 woon_555

jettaphat

• Newbie
  • *
ปกติ จะมีการแจ้งล่วงหน้า แต่เดี๋ยวนี้ไม่มีแล้วเหรอ

นึกจะปิดกี่โมง ก็ปิด เฮ้อ ง่ายดีจังเดี๋ยวนี้

orionblue1

• Newbie
  • *
ทำไม ไม่  ประกาด  ในเกม ละคับบบ  เจ้านาย  มาประกาดที่บอด ตอน 10.06.36 เเต่เชิพปิด10.00 g#020   

coalapanda

ต้องขออภัยจริงๆครับ ปกติจะมีารแจ้งล่วงหน้าครับ แต่ช่วงนี้พนักงานบริษัทเป็นไข้หวัดลางานกันไปเกินครึ่งครับ ไว้ผมจะประสานงานกับทีมให้ทราบนะครับ

ขออภัยในความไม่สะดวกนะครับ  woon_hurt woon_hurt

coalapanda

สุ้ๆ คับ PK มาเมื่อไหร่ แจ้งด้วยนะคับ

ไว้ผมจะสอบถามกับทางจีเอ็มให้นะครับ ^^ ได้ข้อมูลเมื่อไหร่จะให้ทางจีเอ็มโพสต์บอกโดยเร็วครับ

--

• Newbie
  • *
ปกติปิดตอน 11.00-12.00 เวลานั้นผู้เล่นรู้กันแล้ว แต่มาปิดเวาลา 10.00 ผู้เล่นไม่ได้รู้มาก่อน

coalapanda

ตอนนี้มีนโยบายใหม่ของทาง gameindy น่ะครับจะให้ปิด server เร็วขึ้นให้เท่าๆกับเวลาปิด server ของเกมอสุราครับ จึงต้องเลื่อนการปิด server ตั้งแต่ต้นเดือนนี้เป็นต้นไปครับ

pungponkung

• บุคคลทั่วไป
ต้อง ขออภัยที่ไม่ได้ประกาศปิดล่วงหน้าให้นะคะ เนื่องจากเรามีการปรับเปลี่ยนเวลาปิดปรับปรุงเซิฟเวอร์จาก 11:00 น. มาเป็นเวลา  10:00 น. ซึ่งทางทีมงานได้ประกาศเริ่มใช้ มาตั้งแต่วันที่  7 มิ.ย คะ

ขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยคะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 14, 2011, 11:07:24 โดย [GM]Darkness »

lovesza

• Jr. Member
  • **