GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประกาศ ชี้แจงในกรณี ที่ไม่ได้รับ b-gold จาก NPC Festival Envoy และ การชดเชย

จีเอ็มแพท

• Global Moderator
  • Full Member
หลังจากที่เพื่อนๆ แจ้งปัญหาไม่ได้รับถุง B-gold จาก NPC Festival  Envoy  เข้ามาทางทีมงานได้เข้าไปตรวจสอบ และพบปัญหาดังกล่าวจริง ซึ่งในส่วนนี้ทางทีมงานมิได้นิ่งนอนใจ เร่งหาวิธีแก้ไขกันอยู่

แนวทางการแก้ไขปัญหาคือ  เพื่อนๆ ที่ล๊อกอินเข้ามาในเกมวันที่ 6/4/2555 และ มีระยะเวลาออนไลน์ อย่างน้อย 5 นาที ในวันดังกล่าว ทางทีมงานจะดำเนินการส่ง B-gold จำนวน 1,500 B-gold และ น้ำยา Enduring Medium Exp Potion จำนวน 1 ขวด ภายในเวลา 2 วันทำการ โดยประมาณ

ท้ายที่สุดนี้ทางทีมงานต้องขออภัยในข้อผิดพลาดที่เกิดขึ้นด้วยครับ

ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นานโบราณว่า

ktansathit

• Newbie
  • *
ขอบพระคุณ   g#046  ที่มาชี้แจ้งให้ทราบครับผม ^^"  g#010

ยังไงก้อ บริหารกันต่อไปยาว ๆ เป้น 10 ปีเลยนะครับ

pungponkung

• บุคคลทั่วไป
ขณะนี้ทางทีมงานได้ดำเนินการจัดส่งของรางวัลชดเชยให้ครบแล้วนะค่ะ เปิดรับได้เลย

p_love_monkey

• Newbie
  • *
อารัย!! บางคนเค้าไม่ว่างเค้าก็ออนเอาแค่ bg เค้าไม่ได้ออนถึง5ชม.  จีไหวป่าวครับ  g#014

akkhaphon1111

• Newbie
  • *
อารัย!! บางคนเค้าไม่ว่างเค้าก็ออนเอาแค่ bg เค้าไม่ได้ออนถึง5ชม.  จีไหวป่าวครับ  g#014

มีระยะเวลาออนไลน์ อย่างน้อย 5 นาที   อ่านนดีๆคับ  woon_huh

Sundayzy

• Newbie
  • *
จีเอมคับ ผมไปต่างจังหวัดอะ แบบนี้ได้ปะครับ มันเกินมันมาแล้วอ่าอยาดได้  woon_cry

thekingpong

• Newbie
  • *
กระผมยังมิได้รับไรเลย แต่วันที่5 ผมออน 6ก้ออน ชื่อตัวระคร ราชันอสูรพ้ง ตรวจสอบด้วยวันนี้วันฉัตรมงคนนะครับ วันพีชมงคนได้ละ py'w,jwfhiy[dki=fg=pot8iy[ f^.shmu

จีเอ็มแพท

• Global Moderator
  • Full Member
จะแจกให้พรุ่งนี้เป็นอย่างเร็ว วันพฤ. เป็นอย่างช้านะครับ นอนตีพุงรอกันได้เลยใครที่ทำตามที่ผมบอกข้างต้น g#019
ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นานโบราณว่า