GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประกาศปิดปรับปรุงเซิฟเวอร์ประจำวันที่ 15 มี.ค 55 เวลา 10.00 - 11.00 น.

บุคคลทั่วไป · 7 · 3041

pungponkung

• บุคคลทั่วไป
ทีมงานจะทำการปิดปรับปรุงเซิร์ฟเวอร์ประจำสัปดาห์ เพื่อดำเนินการตรวจสอบความเรียบร้อย และแบ็คอัพข้อมูลระบบ
เพื่อป้องกันการเสียหายที่อาจเกิดขึ้นกับข้อมูลตัวละคร ขอให้ผู้เล่น ออกจากเกมก่อนถึงเวลาดังกล่าว ขอบคุณค่ะ  g#001 g#001

pungponkung

• บุคคลทั่วไป
อ่าว GM แล้วผมเติมเงินไปตอน 10.43 มันจะเข้าไหมอะ  woon_cry

เข้าแน่นนอนค่ะ
เลย 11.00 แล้วอะครับ เข้าไม่ได้
  g#036

ขญะนี้ server เปิดให้บริการแล้วค่ะ