GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประกาศการชดเชย B-gold วันมาฆบูชา

บุคคลทั่วไป · 18 · 5440

pungponkung

• บุคคลทั่วไป
    ทางทีมงานได้รับทราบปัญหาที่เกิดขึ้นซึ่งทีมงานจะดำเนินการชดเชยให้วัน พฤ ที่ 8 มี.ค หลังจากทำการปิดปรับปรุงเซิฟเวอร์เป็นที่เรียบร้อยแล้ว โดยของชดเชยนั้นจะถูกส่งไปที่ Prize Chest โดยจะทำการชดเชยให้เพื่อนๆที่ทำการออนไลท์ในวันที่  7 มี.ค 2555 เวลา  0:01 - 23:59 น.เท่านั้น

ขออภัยในความผิดพลาดที่เกิดขึ้น
    Darkness

cauuou

• Jr. Member
  • **
ขอบคุณครับ
ก่อนตั้งกระทู้ใหม่ ตรวจสอบสักนิด มีคนโพสต์ ไว้หรือยัง ?

๑^_^๑

• Newbie
  • *
 g#046  g#021 ออนทั้งวันหรือเวลาใดก้อได้ครับออน 1 นาทีจะได้มะครับ

cauuou

• Jr. Member
  • **
ก็ออนเข้าไปรับเนมเพลต + ถ่ายรูป ไว้ก็ได้งิ เผื่อ จีเอ็มแจกตกหล่น อิอิ
ก่อนตั้งกระทู้ใหม่ ตรวจสอบสักนิด มีคนโพสต์ ไว้หรือยัง ?

pungponkung

• บุคคลทั่วไป
g#046  g#021 ออนทั้งวันหรือเวลาใดก้อได้ครับออน 1 นาทีจะได้มะครับ

ใบ้ให้ เหมือนออนตัวรับของอิอิ

๑^_^๑

• Newbie
  • *

ใบ้ให้ เหมือนออนตัวรับของอิอิ

4 ชั่วโมงหรอค้าฟฟฟ นะตอนนี้ก้อออนมาเกิน 10 ชั่วโมงละอิอิ

dajim1984

• Newbie
  • *

๑^_^๑

• Newbie
  • *
 g#046 ออนมา 30กว่าชั่วโมงข้ามวันแล้วยังไม่ได้เลยครับ

Guนัnsulnw

• Newbie
  • *
 woon_shock woon_shock woon_shock ออนทั้งวันไหนละครับรับ B-G หลังเชฟเปิด  woon_cry woon_cry woon_cry  g#046 g#046 หลอกอีกหละอะ พวกเรารออยุ่นะคร้าบบบบบ g#031 g#005 g#031

Adia

• Newbie
  • *
ทำไมผมก็ออน แต่ม่ะเหงได้เลยอ่ะ  g#046 ตรวจสอบทีนะ ด่วนๆๆๆๆ G#007 woon_angry woon_angry g#035

สาวแว่น..ใครๆก็ชอบ

หัดเกรียน

• Newbie
  • *
เมื่อวานผมก็ออนเกือบทั้งวัน ไม่เห็นได้รัยเลย

neo2519

• Newbie
  • *
ยังไม่ได้รับเลยครับ ต้องใช้โค๊ต หรือ รับที่ NPC ไหมครับ ไม่เห็นรายละเอียดมากนัก ดูที่หีบรับของยังไม่มีไรเลยครับ ออนไลน์ นานได้รับบีโกล เคลมไป 1 รอบ ก็ยังไม่ได้เลยครับ วันนี้เคลมไปอีกรอบของวันใหม่ ก็ยังไม่เห็นเข้าเหมือนเดิม รบกวนตรวจสอบด้วยครับ

[X]Trem

• Newbie
  • *
 g#046 g#046 ยัง ไม่ได้ เหมือน กัล  g#046 g#046    !!!!!!!!  อินดี้ ไปเลย +++   เราเผ้ามอง คุณ ยุ  g#009

tiberius1980

• Newbie
  • *
 woon_huh วันสำคัญๆ ปกติก็รับที่ NPC มันก็ดีอยู่แล้วทำให้มันวุ่นวาย ปกติก็ได้ทุกตัวอยู่แล้ว เด๋วบอกให้ออนตอนนั้นตอนนี้ กติกาอะไรก็ไม่ชัดเจนแจ้งอะไรก็งงๆ น่าเบื่อจริงๆ
แล้วพอออนเข้าไป ก็ไม่ได้อีกอันนี้ ผิดครั้งที่2 เด๋วพอเป็นอย่างงี้ทางแก้คือ ออกโค้ดขอโทษ 500bg เซ็งเสียความรู้สึก

tawan46

• Newbie
  • *
ปรกติไม่ค่อยด่านะ แต่นี่ แย่ที่สุด ออน 4 ชม ก็บอกไปเลยครับ แล้วปรกติเขาแค่ login ก็ได้รับแล้ว ไม่รู้ทำไปเพื่อ อะไร