GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ชี้แจ้งปัญหาการเติมเงินวาระเร่งด่วน !!!

บุคคลทั่วไป · 13 · 4510

pungponkung

• บุคคลทั่วไป
    จากการที่ทีมงานได้ดำเนินการประกาศปิดเซิร์ฟเวอร์ในวันที่ 20 กุมภาพันธ์  2555 เวลา 10:00 - 12:00 น. นั้นทางทีมงานได้ ดำเนินการแก้ไขในส่วนที่น่าจะเกิดปัญหาแล้วแต่ ไม่ยังไม่สามารถแก้ไขปัญหาเรื่องการดีเลของระบบได้ ซึ่งทีมงานได้เร่งดำเนินการแก้ไขต่อไปค่ะ โดยทีมงานจะมีการชดเชย B-gold ให้แก่ผู้เล่นทุกท่านที่ได้รับผลกระทบจากการปิดเซิฟเวอร์ ฉุกเฉินดังกล่าว โดยทีมงานจะแจ้งให้ทราบ เรื่องการชดเชยหลังจากได้ดำเนินการ ระบบเติมเงินเป็นที่เรียบร้อยแล้ว

ขออภัยในความไม่สะดวกที่เกิดขึ้นค่ะ
Darkness
 g#001 g#001 g#001
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 20, 2012, 15:22:41 โดย จีเอ็มแพท »

meteorgarden

• Newbie
  • *

จีเอ็มแพท

• Global Moderator
  • Full Member
20 มกราคม  2555 เวลา 10:00 - 12:00 น. หรือ 20 กุมพาพันธ์ 2555  g#025

20 กุมภาพันธ์ ครับผม ขออภัยในความผิดพลาดด้วยครับ และทีมงานได้แก้ไขให้ถูกต้องเรียบร้อยแล้วครับ ขอบคุณที่แจ้งเข้ามาครับผม
ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นานโบราณว่า

จีเอ็มแพท

แล้วจะชดเชย G-Gold วันไหนเมื่อไรครับ

ทางทีมงานจะต้องแก้ไขปัญหาให้เสร็จเรียบร้อยก่อนครับถึงจะบอกได้ว่าจะแจกเมื่อไรครับผม อดใจรอหน่อยนะครับ  g#022
ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นานโบราณว่า

akeka49

• Newbie
  • *

จีเอ็มแพท

แล้ว วันพฤหัสบดี ที่ 23 จะปิดอีกหรือป่าว ครับ  woon_sad1

มีครับผม  g#019

~๑mani๑~

• ผู้หญิงอย่าหยุดสวย ^^
  • Jr. Member
  • **
 g#020 รอบที่แล้วก้อไม่ได้ รอบนี้คงได้ก่ะเขามั้งนะ มาเช็คเมลอีกที พวกปิดเครสไปล่ะ เพราะไม่ได้ตอบกลับไม่อยู่ไปต่างจังหวัด  g#002 รอบนี้คงได้นะ
คนมีนํ้าใจ ใครๆก็ชอบ

[GTO]

• Newbie
  • *
 woon_huh

ระบบก็เสร็จแล้วไม่ชดเชยให้หรอครับ บอกจะชดเชยให้

จีเอ็มแพท

woon_huh

ระบบก็เสร็จแล้วไม่ชดเชยให้หรอครับ บอกจะชดเชยให้

ตอนนี้การชดเชยอยู่ในขั้นตอนการ เตรียมชดเชยแล้วครับ อดใจรอกันนิดนึงนะครับ  g#031 g#022 g#031

[GTO]

• Newbie
  • *
woon_huh

ตอนนี้การชดเชยอยู่ในขั้นตอนการ เตรียมชดเชยแล้วครับ อดใจรอกันนิดนึงนะครับ  g#031 g#022 g#031

woon_love   ขอบคุณครับ