GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ด่วน !!ชี้แจ้งระบบเติมเงิน

บุคคลทั่วไป · 12 · 4721

pungponkung

• บุคคลทั่วไป
      ขณะนี้ทางทีมงานได้พบปัญหาในระบบเติมเงินแล้ว และได้ดำเนินการแก้ไขในส่วนแรกเรียบร้อยแล้ว ซึ่งจะทำให้มีระบบเติมเงินนั้นมีการดีเล ในส่วนของขั้นตอนการจัดส่ง Gold เข้าตัวละครของผู่เล่นประมาณ 5 - 10 นาที  ซึ่งทางทีมงานต้องขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยค่ะ

เพิ่มเติม หากมีผู้เล่นท่านใดพบปัญหาเติมเงินแล้ว 24 ชม. ไม่ได้รับ Gold เข้าตัวละคร ทางทีมงานยินดีชดชเยให้ผู้เล่นเป็นโกลจำนวน 1 เท่าของที่ท่านเติมเข้าไป เช่นเติม 500 บาทแล้วผ่านไป 24 ชม. ยังไม่ได้รับ Gold  ทางทีมงานจะดำเนินการส่ง Gold เข้าตัวละครเป็น  10,000 Gold

ซึ่งปัญหาการเติมเงินที่เกิดขึ้นในขณะนี้ ทางทีมงานได้เร่งพยายามแก้ไขให้กลับมาเป็นเหมือนเดิมโดยไวที่สุดค่ะ

ขออภัยในความไม่สะดวกที่เกิดขึ้นด้วยค่ะ

Dankness
   ด้วยความเคารพอย่างสูง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 17, 2012, 20:29:32 โดย [GM]Darkness »

kiyomarooo

• Newbie
  • *
5-10นาที นี่ผมรอมา20นาทีละยังไม่เข้าเลย ติดต่อชื้อของไว้จนเขาจะขายไห้คนอื่นละ woon_cry woon_cry woon_cry

pungponkung

หาก 5 -10 แล้วยังไม่ได้รับ รบกวนผู้เล่นทำการออกแล้วเข้าใหม่ ดูค่ะจะพบว่า Gold เข้าไปแล้ว

•ß.Ä.аPяǿjә©†• เท็นโซอิน •

• ♥•เสียใจ แต่ไม่แคร์•♥
  • Newbie
  • *
    • Not Perfect

sarawut24

• Newbie
  • *
 g#002 โค๊ดมอไซไม่เข้า อะ รอมา ประมาณ 1 ชม.ก่าแระ แจ้งGMทาง MSN แล้วแก้ก็ยังไม่เข้ารบกวนตรวจสอบหน่อยว่ามันยังไง  g#001 g#001

sarawut24

• Newbie
  • *
ไม่ใช้ดิ เติมโค๊ด ที่แลกมอไซมาไปแล้วแต่ไม่ได้ ของครับ เข้าๆออกในเกมหลายรอบแระ  g#001 g#001

pungponkung

ในนี้ทีมงานได้ดำเนินการตรวจสอบและได้ส่ง ให้ทั้งหมดแล้วค่ะเวลา 22:01 น.

ขออภัยในเหตุผิดพลาดที่เกิดขึ้นด้วยค่ะ

ชานมร้อย^^

• Newbie
  • *
GM ครับ ผมเติมเงินไปแล้ว แต่ว่าเงินไม่เข้าอะครับรอมานานมากและอาา woon_hurt ตัวชื่อว่า ชานมร้อน^^

จีเอ็มแพท

• Global Moderator
  • Full Member
GM ครับ ผมเติมเงินไปแล้ว แต่ว่าเงินไม่เข้าอะครับรอมานานมากและอาา woon_hurt ตัวชื่อว่า ชานมร้อน^^

ตอนนี้ได้รับเงินแล้วหรือยังครับ เพราะตรวจสอบเบื้องต้นระบบแจ้งว่าผู้เล่นได้รับเงินแล้วครับผม ขอทราบข้อมูลด้วยครับและ ขออภัยในความไม่สะดวกครับผม
ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นานโบราณว่า

iaongz

• Newbie
  • *