GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประกาศปิดปรับปรุงเซิฟเวอร์ประจำวันที่ 9 ก.พ. 55 เวลา 10.00 - 11.00 น.

บุคคลทั่วไป · 5 · 2772

stopgameindy

• บุคคลทั่วไป
ทีมงานจะทำการปิดปรับปรุงเซิร์ฟเวอร์ประจำสัปดาห์ เพื่อตรวจสอบความเรียบร้อย และแบ็คอัพข้อมูลระบบ
เพื่อป้องกันการเสียหายที่อาจเกิดขึ้นกับข้อมูลตัวละคร ขอให้ผู้เล่น ออกจากเกมก่อนถึงเวลาดังกล่าว
[/size][/color]

newtwo

• Newbie
  • *
ปิดก่อนประกาศอีกแล้ว น่าจะบอกล่วงหน้าซะหน่อยนะครับ เซ็งเลย g#002

akkhaphon1111

• Newbie
  • *
ปิดก่อนประกาศอีกแล้ว น่าจะบอกล่วงหน้าซะหน่อยนะครับ เซ็งเลย g#002

เค้าก็ปิด วันนี้ เวลานี้  ทุกอาทิตย์   เอาเป็นว่ารู้กัน  woon_555 woon_555 woon_555

newtwo

• Newbie
  • *

เค้าก็ปิด วันนี้ เวลานี้  ทุกอาทิตย์   เอาเป็นว่ารู้กัน  woon_555 woon_555 woon_555

อ๋อๆ ไม่ค่อยได้เล่นช่วงเช้าเลยไม่รู้ วันนี้ดันว่างเล่นช่วงเช้าพอดี  g#004