GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

29 มกราคม ?

cauuou

• Jr. Member
  • **
มันคือวันอะไร  g#046 ออกมาชี้แจงด้วยครับ

ก่อนตั้งกระทู้ใหม่ ตรวจสอบสักนิด มีคนโพสต์ ไว้หรือยัง ?

29 ม.ค. แต่จีไม่ได้บอกว่า ปี 55  woon_5555

baiteuyza

• Newbie
  • *
 woon_huhสงสัยกันทั้งเกมแล้ว ชี้แจงนิดนึงจ้า ถ้าไม่มีไรก็กรุณาเอาออกไปเถอะ อย่าเอามาขึ้นไว้แบบนั้นเลยพอกดไปเจอว่ายังไม่ถึงวันที่29ละมันมึนปนเสียความรู้สึกค่ะ woon_angry

Potato_of_PRS

• Newbie
  • *
จะเอาเข้ามาทำไม คนเคาคอยกันที่จะรับ แต่มันรับไม่ได้ มันเสียความรู้สึกครับ   จะเอาเข้ามาหลอกคนเคาหรอ   g#046 g#046 g#046 g#046

Oni

• Newbie
  • *
ชดเชยมาใหม่เค้าเลยนะ ข้อหาเสียความรู้สึก  #038 #038

Nol3oDy

• Newbie
  • *
  • {๐_๐}_____{๐_๐}

ProtoCaL

• **
ไม่มีเสียงตอบรับจากจีเอ็มที่ท่านเรียก

akira4812

• Newbie
  • *

cauuou

• **
ลืมไป วันอาทิตย์ วันหยุด สงสัย  g#046 ไปลัลลา กะครอบครัว
ก่อนตั้งกระทู้ใหม่ ตรวจสอบสักนิด มีคนโพสต์ ไว้หรือยัง ?

pungponkung

• บุคคลทั่วไป
มันคือวันอะไร  g#046 ออกมาชี้แจงด้วยครับ

จากรูปที่ผู้เล่นถามหามานั้น  วันที่ 29 นั้นเป็นวันเปิดทำการของ Server Inter ซึ่งไม่ได้มีส่วนเกี่ยวข้องกับการแจกรางวัลของ Server Thai ของเราค่ะ

ซึ่ง server thai ของเรานั้นจะมีการแจกวันช่วง เดือนสิงหาคม ซึ่งจะตรงกันวันเปิดทำการวันแรกของ server thai ค่ะ

โดยที่เห็นใน  Chat Box ออกมานั้นทางทีมงาน ต้องขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยค่ะ ที่เกิดดความผิดพลาดในส่วนของการแปลเกิดขึ้น