GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

โปรโมชั่นเอาใจคนชอบวัดดวง !!!!

บุคคลทั่วไป · 19 · 5846

pungponkung

• บุคคลทั่วไป

โปรโมชั่นสุดคุ้มต้อนรับวันตรุษจีน กับ@cash 189 บาท รับไปเลย 1890 Gold

แถมพิเศษ !!!! Ladon Scroll มูลค่า 180 Gold  จำนวน 5 ใบ

* สกอร์บอสวัดดวงระดับ  ”Ladon”  มีโอกาศได้รับ
- EXP Stone 3 จำนวน 1 ชิ้น
- Morning Dew 1 จำนวน 5 ขวด
- B-gold ตั้งแต่ 90 -36,000 B-gold
หมายเหตุ : สุ่มได้อย่างใดอย่างหนึ่งเท่านั้น

เพื่อนๆ สามารถไปรับไอเทมได้ที่ Prize Chest 94,-161 ในเมืองหลัก

เติมได้ตั้งแต่ตอนนี้ ถึงวันที่ 23 มกราคม 2555 เวลา 23:59น.  g#008

Ton_NaKub

• Newbie
  • *
ได้แค่ครั้งเดียว หรือเติมกี่ครั้งก็ได้อ่ะครับ g#008

~๑mani๑~

• ผู้หญิงอย่าหยุดสวย ^^
  • Jr. Member
  • **
 woon_huh  ได้ 1 พ้อยส์ใช่ไหมค่ะ  g#025
คนมีนํ้าใจ ใครๆก็ชอบ

macht666

• Newbie
  • *
ผมอยู่ สปา แล้ว ต้องไปเปิดใน เมือง เอเทน.....แล้วจะไปไงละก๊าบบบบบบบบบบบบ woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry

macht666

• Newbie
  • *
ต้องมีอะไรผิดพลาด แน่ๆๆๆ GM คร้าบบบบบบ ช่วยหน่อย woon_cry woon_cry

pungponkung

• บุคคลทั่วไป
รับทราบ สำหรับผู้เล่นที่อยู่ฝั่งสปา  รบกวนแจ้ง ปัญหาที่ไม่สามารถกดใช้งานLadon Scroll  http://support.gameindy.com/  เลยค่ะทางทีมงานจะดำเนินการ ชดเชยให้วันจันทร์ที่  23 ม.ค  นี้ค่ะ

อภัยในความผิดพลาดที่เกิดขึ้นด้วยค่ะ

aloneneverdie

• Newbie
  • *
 g#046คับใบLadon Scroll มันเปิดตรงไหนก็ได้เปล่าคับ woon_sad2 woon_sad2 woon_sad2

tokidoki

• Jr. Member
  • **
มันได้ 10 ใบ 5 ใบเปิดที่เอเทน แล้วอีก 5 ใบเปิดที่สปา แล้วเวลน้อยๆ จะไปเปิดไงหว่า

จีเอ็มแพท

• Global Moderator
  • Full Member
แถมพิเศษ !!!! Ladon Scroll มูลค่า 180 Gold  จำนวน 5 ใบ

เราแถม 5 ใบครับอีก 5 ใบจะใช้ไม่ได้

ที่ทำแบบนี้เนื่องจากข้อจำกัดในการส่งของเข้าตัวละครของระบบเราครับทำให้ต้องทำการส่งชนิดละ 5 ใบ ให้ผู้เล่นทำการเปิดที่ใช้ได้อีก 5 ใบใช้ไม่ได้ให้ทิ้งครับผม

ขออภัยในความไม่สะดวก
ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นานโบราณว่า

macht666

• Newbie
  • *
ผมเติม ตอนวันอาทิตย์ ยังไม่ได้รับ scroll ชดเชยเลยครับ (อยู่ สปา ได้ scroll เอเทน มา 5 ชิ้น) woon_cry woon_cry

amoeba01

• Newbie
  • *

เราแถม 5 ใบครับอีก 5 ใบจะใช้ไม่ได้

ที่ทำแบบนี้เนื่องจากข้อจำกัดในการส่งของเข้าตัวละครของระบบเราครับทำให้ต้องทำการส่งชนิดละ 5 ใบ ให้ผู้เล่นทำการเปิดที่ใช้ได้อีก 5 ใบใช้ไม่ได้ให้ทิ้งครับผม

ขออภัยในความไม่สะดวก

แล้วตอนที่ออกโปรโมรชั่นไม่อธิบายให้ลูกค้าทราบละครับ ตอนแรกก็บออกจะคืนให้แล้วตอนนี้กลับมาบอกอีกอย่าง ลูกค้าเค้าลงทุนไปแล้วพวกคุณจะว่าไง จะให้โยนทิ้ง

G#007 เจริญจริงๆ

amoeba01

• Newbie
  • *
ขอให้เพื่อนช่วยกันโพสเรียกร้องสิทธิ (ที่ควรจะได้รับครับ) มีอย่างที่ไหนจะให้โยนของทิ้งไป ทั้งๆที่ก่อนหน้านี้ไม่บอก ไม่พอ ขนาด g#046 2 คนยังพูดไม่เหมือนกันเลย (ตกลงเอ็งคุยกันบางไหม)

ผมคนหนึ่งละถ้าให้ทิ้งจริงๆผมขอเก็บความงี่เง่าของพวกคุณไว้ที่โกดังยังจะดีกว่า