GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ของรางวัลร่วมสนุก กิจกรรมออกแบบส่งท้ายปลายปีไม่เห็นได้รับอ่ะครับ

lasted

• Newbie
  • *
ตามหัวข้อเลยครับ เห็นว่าจะส่งภายใน 7 วันทำการ นี่ผ่านมา 10 วันแล้วอ่ะครับ

จีเอ็มแพท

• Global Moderator
  • Full Member
ทางทีมงานต้องขออภัยในความล่าช้าด้วยครับ ซึ่งในส่วนนี้ทางทีมงานจะมีประกาศอย่างเป็นทางการอีกครั้งในวันพรุ่งนี้ครับ
ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นานโบราณว่า

จีเอ็มแพท

• Global Moderator
  • Full Member
 woon_shock  คำตอบมีแล้วครับ แต่ความผิดอยุ่ที่ผมเอง เพราะผมลืม ตอนนี้ รายชื่อคนที่จะได้รับรางวัลอยู่ในกระทู้ซ่อนแล้วครับ รอGM Darkness นำขึ้นประกาศครับผม ^^"
ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นานโบราณว่า

คุราเมะ

• Newbie
  • *
woon_shock  คำตอบมีแล้วครับ แต่ความผิดอยุ่ที่ผมเอง เพราะผมลืม ตอนนี้ รายชื่อคนที่จะได้รับรางวัลอยู่ในกระทู้ซ่อนแล้วครับ รอGM Darkness นำขึ้นประกาศครับผม ^^"
เพิ่มของรางวัลโลด