GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

กิจกรรม ทำให้ได้ถ้านายแน่จริง!!! ต้อนรับวันคริสต์มาส

cauuou

• Jr. Member
  • **
อ้างถึง
- สำหรับเพื่อนๆ ทุกๆ ท่านที่เข้าร่วมกิจกรรมนี้ ทางทีมงานจะแจก Holy box III จำนวน 5 ชิ้น

งงกับข้อนี้ ทุกท่านที่เข้าร่วม คือทุกคนที่ส่งภาพ เวลาเท่าไหร่ก็ได้หรือเฉพาะคนที่เลขตรงตรามต้องการ

แค่ส่งเข้าร่วมก็ได้รับรางวัลในนส่วนนี้ไปเลยครับ
ก็หมายความว่า ทุกคนที่ส่งภาพ ได้ของรางวัลปลอบใจ เป็น Holybox III ทุกคน ถึงแม้ภาพจะไม่ตรงตามเงื่อนไข
- ตัวเลขที่ทีมงานต้องการคือ หลักร้อยของวินาที  หลักหน่วยของวินาที   และ หลักหน่วยของมิลลิวินาที
- ภาพที่ เวลาตรงกับที่ทีมงานกำหนดตัวเลข และ ส่ง 5 คนแรกรับไปเลย Magic Jade: Young Yeti จำนวน 1 ชิ้น

ถ้าเป็นแบบนี้ ผมว่าน่าจะเพิ่มจำนวนรางวัลให้กับ คนที่ส่งรูป แบบครบกติกา ด้วยดีกว่าครับ เพราะ ผู้เล่นที่วิ่งแล้วทำได้ตามเงื่อนไข แต่ส่งคนที่ 6 เป็นต้นไป ได้ของรางวัลเทียบเท่ากับผู้เล่นที่ ส่งรูปแต่ไม่ตรงกติกา ผมว่ามันไม่แฟร์กับผู้เล่นท่านนั้นเลยน่ะครับ
แต่ถ้า ของรางวัลใหญ่ สามารถให้ได้แค่ 5 รางวัล ก็น่าเพิ่มรางวัล ให้ดูแตกต่างสักหน่อยก็ยังดีครับ เพื่อเป็นกำลังใจให้กับผู้ที่ทำได้ แต่อาจจะสายไปสักนิด

ฝาก g#046 พิจารณาเพิ่มเติมด้วยครับ
ก่อนตั้งกระทู้ใหม่ ตรวจสอบสักนิด มีคนโพสต์ ไว้หรือยัง ?

Nurserry

• Newbie
  • *
เรื่องวิ่งให้ได้ตรงเลขไม่ได้ใช้ความสามารถอะไร และไม่ยากเย็นเลยครับ อยู่ที่ดวง

เพราะตัวเลข 3 กับ 6 วิ่งให้ตรงได้ง่าย เหลือเลขตัว 5 ต้องสุ่มดวงเอา
โดยกำหนดจับเวลา 21นาที 46วินาที ถึง 23นาที 16วินาที
(เอาท้ายในช่วงลงท้าย 6วินาที  อย่างเช่น 21นาที 56วินาที , 22นาที 06วินาที เป็นต้น )

ฉะนั้นคนที่ได้ตรงเลขทีหลังก็ต้องตามกติกา เพราะทุกคนที่ร่วมกิจกรรมก็วัดดวงเอาทั้งนั้น วิ่งครบรอบกันทุกคน
ของปลอบใจก็มีอยู่แล้ว 5 กล่อง
BY  Nurserry

^G-Lemon^

• **
เรื่องวิ่งให้ได้ตรงเลขไม่ได้ใช้ความสามารถอะไร และไม่ยากเย็นเลยครับ อยู่ที่ดวง

เพราะตัวเลข 3 กับ 6 วิ่งให้ตรงได้ง่าย เหลือเลขตัว 5 ต้องสุ่มดวงเอา
โดยกำหนดจับเวลา 21นาที 46วินาที ถึง 23นาที 16วินาที
(เอาท้ายในช่วงลงท้าย 6วินาที  อย่างเช่น 21นาที 56วินาที , 22นาที 06วินาที เป็นต้น )

ฉะนั้นคนที่ได้ตรงเลขทีหลังก็ต้องตามกติกา เพราะทุกคนที่ร่วมกิจกรรมก็วัดดวงเอาทั้งนั้น วิ่งครบรอบกันทุกคน
ผมโพสต์เองนะ เดี๋ยวหาว่าเจ้าของเป็นชายมีครับ พอดีล็อกอินชื่อน้องเค้าอยู่ลืมเปลี่ยน  #038

cauuou

• **

แบบนี้แหละ ที่กฎ ของ  g#046 ตั้งไว้ตอนแรก แต่พอบอก ไม่ต้องตรง ส่งได้หมด เลยน่าจะมีของเพิ่มให้ กับคนที่ทำได้ตั้งแต่คนที่ 6 ไปอ่ะ
ก่อนตั้งกระทู้ใหม่ ตรวจสอบสักนิด มีคนโพสต์ ไว้หรือยัง ?

จีเอ็มแพท

• Global Moderator
  • Full Member
หมดระยะเวลาร่วมกิจกรรมแล้วครับ ขอบคุณที่มาร่วมสนุกกันครับผม
ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นานโบราณว่า

azbalaguzz

• Newbie
  • *
ผมก็ยังไม่ได้รับคับ ผิดพลาดอะไรช่วยตอบหน่อยได้ไหมคับ

pungponkung

• บุคคลทั่วไป