GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

กิจกรรม ทำให้ได้ถ้านายแน่จริง!!! ต้อนรับวันคริสต์มาส

shockz

• Newbie
  • *
แล้วเพื่อนๆที่เข้าร่วมกิจกรรมนี้ที่ส่งภาพ  ที่ไม่ใช่5คนแรก  จำเป็นต้องเป็นภาพที่มีเลข เรียงแบบนั้นรึป่าวครับ หรือ เลขอะไรก็ได้  ยังไงครับผมงง
5คนแรกที่วิ่งได้เลขและตำแหน่งของตัวเลขตรงตามที่จีเอมบอกรับไปเลย เยติคนละตัวน่าจะแบบนี้นะ

shockz

• Newbie
  • *
มีโอกาสแค่12รอบ(24,26)เพราะวันอาทิตย์วิ่งไม่ได้ ดวงไม่เกี่ยวหน้าตาล้วนๆ g#004

xiahkub11

• Newbie
  • *

shockz

• Newbie
  • *

shockz

• Newbie
  • *

หวังแค่กล่อง #038
ตัวละครที่รับรางวัล :
Tachio
ฝั่งเอเทนครับ
มาทู็นี้เฉยเลยขออภัยครับ g#027

nu_yuke

• Newbie
  • *
  • ถ้ารักแท้ คือคำตอบ..ยิ่งทดสอบ คำตอบ ยิ่งชัดเจน.!!
 woon_cry woon_cry woon_angry woon_angry

woon_sad1 woon_shock woon_shock

ยากมากกกกกกกกก   ขอบอก วิ่งไปละวันนี้ 6 รอบ วิ่งจนท้ออ่ะ ขาดๆๆเกินๆๆ 

ขนาดจับเวลาไว้นะ ยัง มะได้เลย  6 รอบผ่านไป ยากมากกกกขอย้ำ  เซง..!!!

^G-Lemon^

• Jr. Member
  • **
ท่าจาได้ยากแท๊ะ  woon_555

แหม ดูคนบอกว่ายากสิ  #038

++Eveiiz++  สปาตั้น
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 25, 2011, 08:36:45 โดย [GM]Darkness »

atomiczaa999

• Newbie
  • *
กิจกรรม บ้า ไปแล้ว ซอกกราว ขนาดหนัก สองตัว ก็ขี้แตกแล้วเด้อ

จีเอ็มแพท

• Global Moderator
  • Full Member
ส่งรูปที่กระทู้นี้ไม่นับนะครับ ต้องส่งที่กระทู้ที่ทีมงานตั้งไว้สำหรับส่งรูปเท่านั้นนะ  g#012
ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นานโบราณว่า