GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

แรร์ 99 เอามาดรอปจากบอส จะดีจริงเหรอ ?

samunpai1

• Full Member
เหมือนเขาจะขายออกไปแร้วนะ 120 เอมเนี่ย มะกี้ไปดูไม่มีแล้ว  woon_555 woon_555 woon_555

ไม่อยากจะโม้

• Newbie
  • *
ทำของแรแต่ล้ะอาชีพ ที่มีเพียง 1 อันใส่เซิฟมาเลย สุ่มดรอปจากบอสทุกตัว เมื่อดรอปตกแล้วจะไม่ตกอีก  ขอความสามารถโหดๆ เหมาะกับ ที่ มี 1อันในเซิฟ อิอิ woon_555

เสนอมั้ง ของดรอปบอสให้มีแต่ไอเทมเวล 94 กับแผ่นป้ายวิญญาณ ไว้ตีบวกจุติแรร์ก็พอ ส่วนไอเทมเวล 99 ให้มาแจกเฉพาะปีใหม่ ของหายากขึ้นความสนุก จะบังเกิด  g#009
คิดแบบเดียวกันเลย แต่ก็คงมีคนบ่นเพราะอยากได้หน้าไม้99 แล้วก็คิดว่าคนที่มีก่อนมันจะดึงราคาแพงๆไว้ขาย อีกตามเคย  g#011

แรร์มันล้นตลาด จนน่าเบื่อไปกันหมดแล้ว แก้ไขด่วนๆๆๆๆๆๆ  g#034

ไม่ได้เป็นพระเอกแต่ผมก็รักทุกคน
นิชคุน รักทุกคนเชื่อผมสิ.......

samunpai1

เสนอมั้ง ของดรอปบอสให้มีแต่ไอเทมเวล 94 กับแผ่นป้ายวิญญาณ ไว้ตีบวกจุติแรร์ก็พอ ส่วนไอเทมเวล 99 ให้มาแจกเฉพาะปีใหม่ ของหายากขึ้นความสนุก จะบังเกิด  g#009
คิดแบบเดียวกันเลย แต่ก็คงมีคนบ่นเพราะอยากได้หน้าไม้99 แล้วก็คิดว่าคนที่มีก่อนมันจะดึงราคาแพงๆไว้ขาย อีกตามเคย  g#011

แรร์มันล้นตลาด จนน่าเบื่อไปกันหมดแล้ว แก้ไขด่วนๆๆๆๆๆๆ  g#034
woon_yes woon_yes woon_yes
ขายของแทบไม่ออกเลย น่าเบื่อมวากกกกกกกกก
 g#014 g#014 g#014

~_เกรียนมาสเตอร์_~

• พูดไม่ค่อยเก่ง แต่รักหมดใจ
ถึงมีแรร์ถ้าไม่จุติมันก็แค่หน้าไม้กากๆอันนึงล่ะครับ ไอ้ที่จะแพงอ่ะผมว่าแผ่นจุติมากกว่า  g#003 g#003

samunpai1

น่าสงสารพวกผู้เล่นเก่าๆแก่ๆจัง กว่าจะหาแรร์กว่าจะตี+ยศสูงๆ เลือดตาแทบกระเด็นไหนจะจุติ หมดเงินไปเยอะจู่ๆปล่อยดรอป จากแร์ๆเทพๆกำลังจะกลายเป็นขยะไปซะงั้น หน้าด้านขายแพงๆก็ขายไม่ออก จะดรอปราคาขายถูกๆก็ขาดทุน น่าสงสารจุงเบยเนาะ woon_5555 woon_5555 woon_5555

~_เกรียนมาสเตอร์_~

• พูดไม่ค่อยเก่ง แต่รักหมดใจ
ตั้งแต่มีดรอปหน้าไม้3หัว ผมเห็นคนเอามาขายกันเต็มไปหมด สงสัยกลัวจะไม่ได้ราคาในอนาคต เจ็บกันระนาว คนที่รวยก็คือพวกขายแผ่นจุติ  g#004 g#004