GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

0/> รายงานการปฏิบัติหน้าที่ของจีเอ็มอาสา ..I..Love..You..

..I..Love..You..

• Newbie
  • *
                                                            สวัสดีครับ เพื่อน ๆทุกท่าน
                                                                            ชื่อ ไวน์ อายุ 15 ขวด                                                                 
                                                                            ประจำอยู่เซิฟเวอร์ ดาวดึงส์

เพศ ชาย                                                                 
                                                                                    Facebook Biakurun Mufiole   
                                                                  หากท่านใดมีคำถาม สงสัยเกี่ยวกับเกมส์อสุรา ให้กระซิบมาถาม กระผมได้ครับ
                                                                     ..I..Love..You ณ ดาวดึงส์ เวลาออนไลน์ 16.00-19.00น. ครับ

• Newbie
  • *

เมื่อวันพุธ ครับ

• Newbie
  • *

ตอนนี้ ถึงเวลา คัดเลือกว่าใครจะได้รางวัลใหญ่ไป (รอบสอง) จากกิจกรรมตอบคำถามด้านบน

• Newbie
  • *

เมื่อซักครู่ครับ แงๆ เดียวตาย ๆ ใจร้าย T^T

สู้ๆนะไวน์ เป็นกำลังใจ ให้สู้ๆ มีอะไรสงสัยก็ถามกันได้นะ  woon_sunny

• Newbie
  • *

แมกซิม

• Moderator
  • Full Member
  • คุณต้องรู้จักเป็นผู้ตามก่อนที่จะคิดเป็นผู้นำ
ทางทีมงานได้รับทราบแล้วครับ ขอบคุณมากครับ
ผมรู้ว่าคุณรู้ว่าผมรู้ แต่ถ้าคุณไม่รู้แปลว่าคุณยังไม่รู้ว่าผมรู้