GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

™™-ll- รายงานการปฎิบัติหน้าที่ ของว่าที่จีเอ็มอาสา SaKuRaKoo <<สวรรค์>> -ll-

~SaKuRaKoo~

• Asura FreeDom
  • Sr. Member
  • MNB NB NB
  g#019 รายงานการปฎิบัติหน้าที่ของว่าที่จีเอ็มอาสา SaKuRaKoo  g#019

แนะนำตัวกันนิดนึงนะค่ะ ชื่อเล่น ใบอ้อยค่ะ
จะเรียก อ้อย อ้วย(ได้จากพี่ในสมาคมเนียนพิมพ์ชื่อเราผิด แล้วเรียกกันซะยังงั้น) หรือพี่้อ้อย น้องอ้อย แล้วแต่ตามสะดวกนะค่ะ
อาชีพที่เล่นเหรอ..แอสแซสซิน ค่ะ บางคนอาจจะเอ๊ะ !!!เทรนิ  woon_555 เพิ่งรีอาชีพมาค่า  g#014
นิสัยเหรอ... คุยเก่ง ยิ้มง่าย(ออกแนวติงต๊องนะ) คุยได้ทุกคน ถ้ามาคุยดีๆ  g#015

g#031 สุดท้าย ฝากเนื้อฝากตัวด้วยจ้ะ g#031
[/size][/color]

~SaKuRaKoo~

• MNB NB NB
กิจกรรมแรก โกยแน่บ 6/8/2555 จัดกับ บรรดาว่าที่จีเอ็มอาสาทุกท่าน
ภาพกิจกรรม นำมาฝากกันค่ะ

~SaKuRaKoo~

• MNB NB NB
7/8/2555

กิจกรรม ลุกนั่ง(ไม่ค่อย)โหด  g#006
ของรางวัล
1.เหรียญกิจกรรม ท่านละ 15 เหรียญ
2.ไอเท็ม ยาเพิ่มพลังแบกของ ท่านละ 1 ขวด
3.แคปซูลกระพรุนเคลือบชอคโกแลต ท่านละ 20 อัน (แถมไปค่ะ )

g#019 ภาพบรรยากาศ

ขอบคุณทุกท่านที่มาร่วมสนุก กับกิจกรรมนะค่ะ