GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประกาศผลการคัดเลือกจีเอ็มอาสาขั้นไอยรา รุ่นที่ 3 (รอบแรก)

doy~เคีย!

• Jr. Member
  • **
อยากจะบอกอาสา ดาวดึงส์ว่า คนไหนที่เคยด่าว่า อาสาทำงานแย่ ได้ติดรอบคัดเลือกแล้วนะครับ

ขอให้ลองไปทำหน้าที่อาสาดูมั่ง แล้วที่หาว่าอาสา ทำอะไรไม่ถูกใจหลายๆ อย่างก็ลองไปทำดูมั้งนะครับ

รอบนี้ผมอาจจะสละสิทธิ์ เพราะ เวลาว่างไม่ค่อยจะมีแล้ว  woon_bye

อย่าสละสิทธิ์เลยค่ะ รอบที่แล้วดาวดึงส์ไม่มีโหวต อยากรู้ว่ารอบนี้มีโหวตแล้วจะรอดไหม?
#038 #038 #038 #038

นั่นใช่หนูฟ้า เทอเรส หรือเปล่าเนี่ย

ใช่ค่ะ,น้องเองค่ะ  g#043

woon_sunny ถึงว่าหายไปจากสวรรค์ ไปแว้น ณ ดาวดึงส์นี่เอง ไม่มีคนฟลัดลิสพี่แล้วสิ คิคิ woon_5555

ทักซะอายเลยค่ะพี่สาว55*. น้องไม่ฟลัดแย้วโตแย้วอิอิ
เชียพี่อ้อยยยค้าาาาาาาาา. :3

เชียร์น้องสาวจ้า  g#019
อยากจะบอกอาสา ดาวดึงส์ว่า คนไหนที่เคยด่าว่า อาสาทำงานแย่ ได้ติดรอบคัดเลือกแล้วนะครับ

ขอให้ลองไปทำหน้าที่อาสาดูมั่ง แล้วที่หาว่าอาสา ทำอะไรไม่ถูกใจหลายๆ อย่างก็ลองไปทำดูมั้งนะครับ

รอบนี้ผมอาจจะสละสิทธิ์ เพราะ เวลาว่างไม่ค่อยจะมีแล้ว  woon_bye

อย่าสละสิทธิ์เลยค่ะ รอบที่แล้วดาวดึงส์ไม่มีโหวต อยากรู้ว่ารอบนี้มีโหวตแล้วจะรอดไหม?
#038 #038 #038 #038

นั่นใช่หนูฟ้า เทอเรส หรือเปล่าเนี่ย

ใช่ค่ะ,น้องเองค่ะ  g#043

woon_sunny ถึงว่าหายไปจากสวรรค์ ไปแว้น ณ ดาวดึงส์นี่เอง ไม่มีคนฟลัดลิสพี่แล้วสิ คิคิ woon_5555

ทักซะอายเลยค่ะพี่สาว55*. น้องไม่ฟลัดแย้วโตแย้วอิอิ
เชียพี่อ้อยยยค้าาาาาาาาา. :3

เชียร์น้องสาวจ้า  g#019

woon_cry woon_cry woon_cry g#016 g#016

หลังจากที่เปิดรับสมัครจีเอ็มอาสาขั้นไอยรา รุ่นที่ 3 มาเป็นเวลา 1 สัปดาห์นั้น มีเพื่อนๆ ที่สนใจและสมัครเข้ามาขอขอบคุณมี่ให้ความสนใจ  ได้เวลาอันสมควรยิ่งแล้ว
ขอประกาศผลจีเอ็มอาสาขั้นไอยรา รุ่นที่ 3 ณ บัดนี้

หมายเหตุ : การตัดสินของทีมงานคัดเลือกจากการกรอกใบสมัครและการเขียนแบบฟอร์ม และเนื้อหาการเขียนเรียงความ

ส่วนการคัดเลือกรอบต่อไป รอติดตามได้เร็วๆ นี้ทางทีมงานจะประกาศให้ทราบอีกที

ขอแสดงความยินดีกับเพื่อนๆ ที่ผ่านการคัดเลือกรอบแรกด้วยครับ