GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ตุ้มมุ้ม ณ๊ ทิงนองนอย

• Newbie
  • *
  • อั๊ ว ะ ยื ง ข อ ย ขิ ง อ ยู่
    • -
ลืมอะครับ พาส อะ เดี๋ยวจะลอง หาๆ ให้ ครับ  โทรสับ อะโทร ไปก็ไม่เห็นจะรับ เลย  g#016

PM บอกพาสมาอะ ก็โทร มาตอนไหนไม่รู้อาจจ้า ไม่ได้พก พอจะโทร กลับก็ไม่น่าโทรได้
อานะวันนี้โทรไปหา 20 กว่ารอบ ยังไม่ยอมรับ สายเลย ถ้าไม่รับ สายจะให้เบอโทรมา ทามไมหว่า พูดแล้ว ของ ขึ้น woon_angry
-: อั๊ ว ะ ยื ง ข อ ย ขิ ง อ ยู่ :-

Onefineday

• Jr. Member
  • **
ลืมอะครับ พาส อะ เดี๋ยวจะลอง หาๆ ให้ ครับ  โทรสับ อะโทร ไปก็ไม่เห็นจะรับ เลย  g#016

PM บอกพาสมาอะ ก็โทร มาตอนไหนไม่รู้อาจจ้า ไม่ได้พก พอจะโทร กลับก็ไม่น่าโทรได้
อานะวันนี้โทรไปหา 20 กว่ารอบ ยังไม่ยอมรับ สายเลย ถ้าไม่รับ สายจะให้เบอโทรมา ทามไมหว่า พูดแล้ว ของ ขึ้น woon_angry

ไปชลบุรีมาอาาาาจ้า ไม่ได้พกมือถือไป  กะรอซื้อใหม่ กำลังดูๆอยู่ จะโทร กลับก็ไม่ได้