GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รวบรวมรายชื่อเอาเอฟเฟคตี+ ออก

supanat081

• Newbie
  • *
 woon_sad1 woon_sad1 woon_sad2 woon_sad2 woon_cry
อันที่อยากให้เอา ออกเพราะ เวลาถ่ายรูป รึ รวม ถ่ายรูปกิล มันบังข้างหลังหมดเลย ง่า woon_cry woon_cry

firstalonely

• Jr. Member
  • **
  • ป่วนบอร์ด&ดราม่าเป็นอาชีพหลัก
บอกตรงๆนะค่ะ หาประโยชน์จากเอฟเฟคนี้ไม่เจอ ตอนวอเอฟเฟคที่มันสมควรจะมีมันกลับไม่มี
เอฟเฟคที่ศัตรูจะมีธงสีม่วงบนหัวเนี่ย บางคนก็มี บางคนก็ไม่มี เวลากันบ้านก็สังเกตแต่ธงม่วงนี่แหละ ที่สำคัญที่สุด
เวลาวอหรือไม่วอก็แล้วแต่ เซิร์ฟตัดออกจากระบบประจำ แก้ปัญหานี้ได้หรือยังค่ะ

เรื่องปัญหาบัคเทรยิงไม่ออกเวลาหยุดเวลา ปัญหาบัคอะไรอีกมากมาย ทีมงานแก้ปัญหาได้หรือยังค่ะ
จะแก้ปัญหาได้ชาติไหน ปีไหน หรือหาหนทางแก้ไขปัญหาบ้างหรือยัง
เรื่องเอฟเฟคมันสวยงามก็จริงค่ะ แต่....เด็กอนุบาลเท่านั้นล่ะค่ะจะชอบสีสันระรานตาเหมือนอมยิ้ม
มากกว่าคุณภาพที่สมควรจะได้และสมควรจะมีหรือได้รับ

แต่เด็กอนุบาลมันยังกดพิมพ์ภาษาบนแป้นคีย์บอร์ดไม่ได้นะค่ะ ถึงมันกดได้มันก็ทุบคอมทิ้งค่ะ
เพราะเจอปัญหาบัค โรค แลค หลุด ต่างๆมากมายแบบนี้แล้วคุมตัวเองไม่อยู่

firstalonely ณ เซิร์ฟสวรรค์

_N_II

• **
  • *~Ca$p€r~*
มันก๊ดีนะครับ มีไว้ พอมีอารัยแปลก ๆ ให้ได้ดูมั่ง
ส่วนเรื่องอาย ไม่ต้องอายครับ เผลอ ๆ บัพจักร อาจจะแพ้ บัพคห ก๊ได้
มันไม่ได้แสดงถึงความสามารถของผู้เล่นครับ แค่แสดงให้รุ้ว่า เราอยุ่ในระดับไหนเท่านั้นเอง ~

Rest In Peace

• Full Member

3eCausez

ด้วยคนครับ ตอนวอ เเลค เพิ่มขึ้นหลายเท่า ควรจะทําให้มันเลือกปิดเฉพาะเอฟเฟคตี+ได้ เพราะถ้าปิดเอฟเฟคไปหมด มันจะมองไม่เห็นสกิลของวิตอนวอ -*

DEK-D-E-E

• **
  • Gm อาสา เซิร์ฟเวอร์ Avatar
คำถามคือตีบวกแล้วได้อะไร?
ผมเชื่อว่าคนร้อยทั้งร้อยอยากให้อุปกรณ์ของตนมีความแข็งแกร่งมากยิ่งขึ้น
ถ้าเป็นบัฟอย่างนี้ควรจะมีคุณสมบัติพิเศษบ้างเช่นกุลุ+พลังโจมตี20อะไรประมาณนี้ทุกคนเห็นว่าอย่างไร
ถ้าชอบกดLIKEเลยครับ

เรียกเกราะคุ้มกาย

• **
ไอเอฟเฟคนี่ผมไม่มีปัญหากับมันนะ เพราะของผมไม่ค่อยออฟอยู่แล้ว บัพกุลียังไม่ถึงเลย ที่ไม่อยากออฟเพราะ ถ้าออฟยศเทพๆแล้วเจอพวกบัพกุลีหรือไม่มีบัพ ฆ่า มันจะ.....  woon_555 woon_555

กรูเกรียนก็เรื่องของกรู กรูกากก็เรื่องของกรู กรูชอบแหวกแนวก็เรื่องของกรู แต่กรูไม่ไม่เคยขอใครกิน นอกจากพ่อแม่ จบป่ะ !

เราเลิกเล่นเกมส์แล้ว คุณล่ะเลิกหรือยัง?

เรียกเกราะคุ้มกาย

• **
ไอเอฟเฟคนี่ผมไม่มีปัญหากับมันนะ เพราะของผมไม่ค่อยออฟอยู่แล้ว บัพกุลียังไม่ถึงเลย ที่ไม่อยากออฟเพราะ ถ้าออฟยศเทพๆแล้วเจอพวกบัพกุลีหรือไม่มีบัพ ฆ่า มันจะ.....  woon_555 woon_555

ลืมไปอีกอย่างที่ไม่อยากออฟเพราะผมเคยออฟเกราะดูลาแตกไป เรื่องมันเศร้า  woon_cry woon_cry

กรูเกรียนก็เรื่องของกรู กรูกากก็เรื่องของกรู กรูชอบแหวกแนวก็เรื่องของกรู แต่กรูไม่ไม่เคยขอใครกิน นอกจากพ่อแม่ จบป่ะ !

เราเลิกเล่นเกมส์แล้ว คุณล่ะเลิกหรือยัง?

MIWA

• Newbie
  • *
มันเพิ่มความแลค เอาออกๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ยังกับโดนผีสิง..

๐~>T♥€I>~๐KUNG←

• Newbie
  • *
เห็นด้วยให้เอาออก
เกม นี้เรื่องเอฟเฟค เป็นแบบ นี้มาแต่ไหนแต่ไรแล้ว
เกม ไม่น่าจะมีอะไรมากมาย แต่กับกิน แรม กินกาดจอ มากมาย
แล้ว เรื่องเซิฟ ที่แลค และยังชอบหลุด อีก ผมว่าพวกคุณ เอาเวลาที่ทำสิ่งใหม่ๆ
มาแก้ไขงานของพวกคุณ ที่ค้างไว้ดีกว่ามั้ย

G#007 G#007 G#007

oh_RaymonDD

เอาออกไปเถอะคับ เเลคก้อเเบค เท่ก้อจริง เเต่หาประโยชน์ไม่เจอเเบบนี้ เนรเทศมานออกไป

~BB24~

• ~*~ผีเสื้อรัตติกาล~*~
เอาออกเหอะค่ะ แลคมาก
http://forum.gameindy.com/index.php?topic=9288.0
http://forum.asura.in.th/index.php?topic=9909.0
http://forum.asura.in.th/index.php?topic=9962.0

สัพเพ สัตตา
แสรดดดดดดดดดดดดด ทั้งหลายทั้งปวง ที่เป็นเพื่อนทุกข์ เกิด แก่ เจ็บ ตาย

asmoyakoko

• Newbie
  • *

.P a t c h a :)

g#015 g#015 g#015

เพื่อนทั่วไป เขาจะมองเห็นแค่ "คุณกำลังร้องไห้"
,,แต่...เพื่อนแท้ มีหัวไหล่ไว้ให้คุณ "คอยซับน้ำตา"

g#019 g#019 g#019