GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ลาก่อนอสุรา

ขอเถียง แอสของในระดับเดียวกันกับวิ ยังงัยก้แพ้วิครับ ถ้าจะให้เคลือบพิษอย่างที่ว่านะ1-1 ไม่ทันได้เคลือบหรอก ถึงตัวกรง+เพลิง(นอน) ลองแล้วพรางตี+พ่งแทง+หมื่นมีด ถ้าวิไม่ตายก็ปล่อยเมาส์ได้เลย (ส่องแล้วอัดสกิลชุดใหญ่ทั้งหมดที่มี เลือดลงไปไม่ถึงครึ่ง) คอนเฟิม
ของระดับเดียวกันคือยังไงครับ ผม เล่นตัวละครหลักทั้งแอส ทั้งวิ แอสชื่อI5 วิชื่อ I7_No.3. สองอาชีพนี้ จะบอกว่าใครชนะ 100เปอเซนต์ ก็ไม่แพ้ เพราะโอกาสเท่าๆกัน วิบางทีเจอแอส พุ่งแทงเดียวเงิบก้มี จะบอกว่า1-1จะเอาเวลาไหนไปเคลือบ มีเยอะแยะครับ ถ้าไม่โง่

`๛îtàçhï ←

• Full Member
  • ใหญ่กันจังในกะลาเนี้ย
ขอเถียง แอสของในระดับเดียวกันกับวิ ยังงัยก้แพ้วิครับ ถ้าจะให้เคลือบพิษอย่างที่ว่านะ1-1 ไม่ทันได้เคลือบหรอก ถึงตัวกรง+เพลิง(นอน) ลองแล้วพรางตี+พ่งแทง+หมื่นมีด ถ้าวิไม่ตายก็ปล่อยเมาส์ได้เลย (ส่องแล้วอัดสกิลชุดใหญ่ทั้งหมดที่มี เลือดลงไปไม่ถึงครึ่ง) คอนเฟิม
ก็ไม่รุ้สินะ แต่สำหรับผมทำทุกอย่างที่ทำให้ตัวเองชนะอาชีพที่เเพ้ ถ้าไม่มีปัญญาหาก้เเพ้ไปเถอะครับ ส่วนที่บอกเคลือบไม่ทัน แบท 1-1 มันเคลือบลงไปได้นะ ถ้าไม่ได้เจอ อาชีพวิก็กดออกแค่นั้น จะได้ไม่เสียสารหนู มันทำยาก  woon_5555

ชัชชาติ

• Newbie
  • *
อีกสักหน่อยนะ 1-1 เอาวิลงยากมากบอกตรง ถ้าแบทรวมพอใหวสำหรับแอส(นานๆที) ถ้าแบท1-1นะ กำลังร่ายร่างกายพิษยังไม่ถึงหลอดเลย วิถึงตัวก่อน(พิษไม่ต้องเคลือบเพราะไม่ทัน) ตามสเตป กรง+เพลิง+นอน

ชัชชาติ

• Newbie
  • *
ของระดับเดียวกันคือยังไงครับ ผม เล่นตัวละครหลักทั้งแอส ทั้งวิ แอสชื่อI5 วิชื่อ I7_No.3. สองอาชีพนี้ จะบอกว่าใครชนะ 100เปอเซนต์ ก็ไม่แพ้ เพราะโอกาสเท่าๆกัน วิบางทีเจอแอส พุ่งแทงเดียวเงิบก้มี จะบอกว่า1-1จะเอาเวลาไหนไปเคลือบ มีเยอะแยะครับ ถ้าไม่โง่

นายเล่นวิสินะ เค ไม่เถียงละ ผมคงกากเองแหละ (แห่มอยากให้ดูของแอสที่ผมใส่จังเลย)

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน

DarkEagle

• DarkEagle
อีกสักหน่อยนะ 1-1 เอาวิลงยากมากบอกตรง ถ้าแบทรวมพอใหวสำหรับแอส(นานๆที) ถ้าแบท1-1นะ กำลังร่ายร่างกายพิษยังไม่ถึงหลอดเลย วิถึงตัวก่อน(พิษไม่ต้องเคลือบเพราะไม่ทัน) ตามสเตป กรง+เพลิง+นอน

พรางดิ พรางแล้วร่ายร่างพิษ

นายเล่นวิสินะ เค ไม่เถียงละ ผมคงกากเองแหละ (แห่มอยากให้ดูของแอสที่ผมใส่จังเลย)
อยากดูของครับ

DarkEagle

• DarkEagle

พรางดิ พรางแล้วร่ายร่างพิษ

อะโทษที มันไม่ได้แล้วนิหว่า ตอนนี้พรางร่ายเห็นละ

Directorr

อืม ฉลาดดี  มีแรร์แอส95 แต่โดนวิเปิดก่อน

ต้องชมว่าอะไรดีเนี่ย

ของแพงไม่ช่วยอะไรเลยสินะ

ถ้าไร้สิ้นสุด  พรางตี > พุ่งแทง > หมื่นมีด   แล้ววิเลือดลดไม่ถึงครึ่งนี่

ต้องพิจารณาตัวเองแล้วครับ  เพราะวิเต็มที่ไม่ขี่มังกร เลือดราวๆ 40k

โป๊ะ 10k แค่ 4ดอกก็นอนแล้ว   พรางเปิดโป๊ะแน่ๆ

หรือว่าแอสท่านโป๊ะ 2k รึเปล่าครับ  กดอาหารเบคอนใช่ไหมครับ
#SENFOREVER.

NessiZ_. , Directorr
-SeniiZ- , yoonna
สอบถามข้อมูลเชิงลึก,สูตรคำนวนต่างๆ
pm มาถามได้ครับ จะตอบเท่าที่ตอบได้
sv.pk อยากเข้ากิล Endless Inbox มาได้

ชัชชาติ

• Newbie
  • *
ตันหมดครับทั้งตัว บอกได้แค่นี้ .... ไม่ขอโชว์นะ ผมอาย ฝีมือผมกากเองแหละ

`๛îtàçhï ←

• ใหญ่กันจังในกะลาเนี้ย
อืม ฉลาดดี  มีแรร์แอส95 แต่โดนวิเปิดก่อน

ต้องชมว่าอะไรดีเนี่ย

ของแพงไม่ช่วยอะไรเลยสินะ

ถ้าไร้สิ้นสุด  พรางตี > พุ่งแทง > หมื่นมีด   แล้ววิเลือดลดไม่ถึงครึ่งนี่

ต้องพิจารณาตัวเองแล้วครับ  เพราะวิเต็มที่ไม่ขี่มังกร เลือดราวๆ 40k

โป๊ะ 10k แค่ 4ดอกก็นอนแล้ว   พรางเปิดโป๊ะแน่ๆ

หรือว่าแอสท่านโป๊ะ 2k รึเปล่าครับ  กดอาหารเบคอนใช่ไหมครับ
กดขนมปัง ถูกกดี

ตันหมดครับทั้งตัว บอกได้แค่นี้ .... ไม่ขอโชว์นะ ผมอาย ฝีมือผมกากเองแหละ
ตันคือยังไง สำหรับผม full คือมีแหวนเอเลเมนทัล ส่วนถ้ายังแพ้วิเลิกไปเถอะ

ชัชชาติ

• Newbie
  • *
ครับว่าจะเลิกอยุ่ แต่ของขายไม่ออก แพงเกินคนไม่ซื้อ ส่วนนายก็สนุกกับวิต่อไปนะ ติดใจวิแล้วอะสิ เมื่อก่อนเล่นเทรนี่ ...  ไม่ตอบแล้วนะ เพื่อนๆอาชีพอื่นเค้าคิดไม่ต่างกับผมแหละ นายรู้ตัวนายเองดีที่สุดแหละน่า สนุกกับวิต่อไปครับ สู้ๆ

thonson

วิได้เปรียบหรือ เสียเปรียบแบบไหน ผมว่าผู้เล่นเค้ารู้ดีครับ
เถียงกันไป ทีมงานเค้าก็ไม่ปรับหรอก ถ้าปรับคงปรับนานแล้ว woon_sunny