GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประกาศ : บั๊กกิจกรรม จับหมูคุโระบุตะ

บุคคลทั่วไป · 14 · 5527

golfrukpat02

• บุคคลทั่วไป

เนื่องจากเกิดปัญหาดังกล่าว กิจกรรม " หมูคุโระบุตะ " พอทำกิจกรรมไปแล้วจุติ หรือ จิตแห่งอาชีพ จำนวนครั้งที่ทำทั้งหมดหาย

ทางทีมงานจะดำเนินการปิดเซิร์ฟเวอร์ในวัน อาทิตย์ ที่ 13 กรกฏาคม 2557 เวลา 06.00 น. (เช้า) เพื่อดำเนินการแก้ไข ปัญหาดังกล่าว

ในส่วนของการชดเชย ทางทีมงานขอให้เพื่อนๆ แจ้งมาที่ Support.GAMEINDY.com และจะทีมงานจะดำเนินการตรวจสอบ และชดให้ จาก 0 เป็น 4 วันครับ (สิ้นสุดการชดเชยวันที่ 16 ก.ค. 57 )

ขอให้เพื่อน ๆ ออกจากเกมเวลาดังกล่าวด้วยครับ

ขออภัยในความไม่สะดวก

ทีมงาน อสุรา ออนไลน์
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 14, 2014, 11:22:32 โดย จีเอ็มวอลุ่ม »

-Return-Tan-

• Newbie
  • *
ปรับแล้วมันจะกลับมาเหมือนเดิมปะ  วันที่ทำอะ เพราะผมทำไป 2 วันละ วันนี้จะ 3
 woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry

DR

• Newbie
  • *
ผมว่าเหตุการ์นี้ ปัญหามันคล้ายๆ เมื่อตอนกิจกรรมหายารักษาสัตว์น่ะครับ   มันซ้ำรอยน่ะ

บุพผาบานสะพรั่ง

• Newbie
  • *
ปัญหาคือผมแจ้งไม่เป็น          ไอดี  aff1616   ตัวละครชื่อ  Game_Error        เซิฟใต้ภิภพ 

g#002 g#002 g#002 g#002 g#002 g#002

toeiindy15

• Newbie
  • *
ผมก็แจ้งไม่เป็นจีต้องเคลียนะ woon_cry
รู้สึกว่าปัญหามันเยอะมากมีตลอดเลย woon_yes
แถมให้แจ้งเองอีก woon_huh อะไรนักหนาคับจี

singdee2

• Newbie
  • *
มันเสียเวลานะคับ g#046 สำหรับคนทำงานไม่ค่อยมีเวลาเล่น woon_no woon_no
พอได้เล่นก็มาเจออย่างงี้อีก แล้วยังจะให้มาแจ้งเองอีก ช่วยทีเหอะ g#046
จัดการทีเหอะจี เค้าแจ้งกันไม่เป็นหลายคนนะ woon_sad1 woon_sad2

toeiindy15

• Newbie
  • *
ทักษะจับหมูหายปัยหนัย งง อะ woon_huh
จีดูให้ทีชื่อตัวละคร toei15k  woon_huh woon_huh

nunticha002

• Newbie
  • *
ทักษะจับหมูหายปัยหนัย งง อะ woon_huh
จีดูให้ทีชื่อตัวละคร toei15k  woon_huh woon_huh

เราไปรีมาก็หายเหมือนกันวันนี้เลยไม่ได้จับเลย g#043

karenhi1992

• Newbie
  • *
มันเสียเวลานะคับ g#046 สำหรับคนทำงานไม่ค่อยมีเวลาเล่น woon_no woon_no
พอได้เล่นก็มาเจออย่างงี้อีก แล้วยังจะให้มาแจ้งเองอีก ช่วยทีเหอะ g#046
จัดการทีเหอะจี เค้าแจ้งกันไม่เป็นหลายคนนะ woon_sad1 woon_sad2

=__=)a

"แล้วยังจะให้มาแจ้งเองอีก" ...ก็แล้วถ้าคุณไม่แจ้งไปเอง จะให้ หมู แมว ที่ไหนแจ้งให้ละ ????
มีเวลาเล่นจน จุจิตร/จุติ ได้ ...แต่มาบอกว่า "สำหรับคนทำงานไม่ค่อยมีเวลาเล่น"
เขาให้แจ้ง คุณก็แจ้งไปสิ  g#046 เขาจะได้รู้ จะได้แก้ให้

* ข้ออ้าง "แจ้งไม่เป็น"  ...ฟังแล้วคุณๆ ดูหน้าโง้มากมาย

LK

• Jr. Member
  • **

=__=)a

"แล้วยังจะให้มาแจ้งเองอีก" ...ก็แล้วถ้าคุณไม่แจ้งไปเอง จะให้ หมู แมว ที่ไหนแจ้งให้ละ ????
มีเวลาเล่นจน จุจิตร/จุติ ได้ ...แต่มาบอกว่า "สำหรับคนทำงานไม่ค่อยมีเวลาเล่น"
เขาให้แจ้ง คุณก็แจ้งไปสิ  g#046 เขาจะได้รู้ จะได้แก้ให้

* ข้ออ้าง "แจ้งไม่เป็น"  ...ฟังแล้วคุณๆ ดูหน้าโง้มากมาย
แสดงว่าไม่เคยเจอด้วยตัวเองคือมันมีอีกหลายกรณีเช้นคนไม่เห็นกระทู้นี้ คนที่ไม่คเยเข้าบอร์ดมันมีหลายอย่างไงครับ เลยทำให้สงสัยว่าทำไม  g#046 ไม่ตรวจสอบแล้วแก้ไขเองให้ผู้เล่นมาแจ้งเองทำไม

ปล. อย่าซ้ำเติมคนครับ เจอเองเดี๋ยวก็รู้