GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ข่าวดี !!! อัพเดทปัญหาปลอบขวัญล่าสุดวันที่ 23/6/57 จร้าาาาา

บุคคลทั่วไป · 104 · 25234

`๛îtàçhï ←

• Full Member
  • ใหญ่กันจังในกะลาเนี้ย
เซตจุติทางทีมงานจะดำเนินการชดเชยค่า Bonus ให้ 24 Point กับทุกตัวละครที่สะสม Bonus แต้มเซตจุ(เต็มตามจำนวนระดับจุติ สูงสุด 24 Point ) และปรับทั้ง 4 สกิลให้เต็มเลเวล 9 ทุกสกิล

ทำไมสกิลเซตของผมมันตันแค่ขอตังอย่างเดียวหรอครับ สกิลอื่นเท่าเดิม เซตจุผมออน 4 เซต แต่มันตันหมดแค่ตัวเดว มีขอตัง 9 ตัวนึง ที่เหลือสกิลเท่าเดิม  woon_huh

dyl

• ผมน่ะ ก.
  • Hero Member
  • ลูกพ่อเต
ทำไมสกิลเซตพฐ.เท่าเดิมทุกตัวเลยคะ ไม่เห็นได้อะไร งง  g#025
เป็นคนคนหนึ่ง

Earth Earth

• Newbie
  • *
ไหนบอกว่า c3/การงาน ระดับ < = 5 เพิ่ม 2 ระดับ และ > 5 เพิ่ม 1 ระดับ
แต่การงานวิศวกรผมระดับ 5 เปิดมากลายเป็น 6 เพิ่มแค่ 1 ระดับเอง
บัครึเปล่าตรวจทีครับ

impossil3le

• Newbie
  • *
เเล้ว ส่วคนท่เค้าไปทำงนตน ช่วงเวลา กะบาย ล่ะครับเค้าไม่รู้ว่าทีมงานทำอะไร ตัวละคก็อู่นิ่งๆ 99ก็99 ไม่ด้มดึงเหมือคนที่เค้าอนเกมเเล้วรู้เรื่อง คุณจะทำไงครับ ไหนบอกจะเเจกเป็นกล่องเลเวลอัพ 99 ซึ่งผมก็เค้าใจว่าเป็นเเบบนั้น พอมาเจอ มุกนีีถึงกลับพูดอะไรไม่ออก เเล้วผมจะมาเลเวลเพื่ออะไร ชี้เเจงด้วยจะ รอ ผม ก็ไม้ได้ไปขออะไรมากมาย เพราะตัวผมเองก็พึ่งไดคุยกลับทีมงานก็เเจ้งมาว่าเป็นกล่อง อัพ 99 พอกลับบ้านมาเห็นประกาศเเบบนี้มันหมายความว่าไงกัน ทำงานเเบบเปล่ยนไปเปลี่ยนมาเเล้วคุมองถึงคท่เคาไปทำงานไม่อยู่บ้านมั่งไหม ครับ  ปัญหาก็เกิดไมจบซักที่เเบบนี้ เหนื่อยใจละ เเมร่งกลับมา วิ่งอีก 40 เปอก็ 99 เจอมุกนี้ไปไม่เป็น บอกเราอย่าง1ตอนโทรไปถาม พอกลับจากทำงานดันทำอีกอย่าง 

impossil3le

• Newbie
  • *
 ตัวละครผมได้พ้อยคืนนะ เเ่ทำไมมันได้เเค่ 8 พ้อย สกิวกดตัง ไหนบอก 24 มันยังไงกันครับ ชี้เเจงด้วย

cellbeross

• Newbie
  • *
เควสยารักษาสัตว์ สะสมต่อเนื่อง 7 วัน ไม่ได้ของรางวัล (สัตว์ขี่)   woon_huh woon_huh

_,,illυsi๏и`

• ' โฟกัสที่ตา ละลายที่ใจ '
  • Full Member
  • ยูสนี้อาจตายไปแล้ว
ไหนอะการงานไม่เห็นจะอัพเลย

ก่อนโรล 16 พอโรล 15 กับ 62%

ไหนอะชดเชยยยยย ตอบบบบบบ !

เครียดจนไมเกรนแดกแล้วนะเว้ย

impossil3le

• Newbie
  • *
บอก +24 พ้อย อะไรครับคุณพูดเป็นดิบดีเลย ได้คืน พออาเข้าจริงม่ถึ 24 สะสมมันอะไรกันนักหนา ผมเหนื่อยละ เเมร่ง กให้ตายก็ไมได้ตังเทาเดิม เชยอะไรกันหรอครับแบบนี้ ไม่เห็นเหมือนที่คุยกลับผมเมื่อตอนบ่ายเลยนะครับ ผมออนกำไลกดตังได้เท่าไรผรู้อยู่เก่ใจ คิดว่าพูดกันตรงจุด สดท้ายก็เหมืนเดิม สรุป จะทำใ้ผมรู้สึกเเย่ไปไหนกัน คนที่ได้ก็ได้คนที่ม่ได้อย่างที่คิดไว้นิมันท้อ ตง็ตังผม ออนมากลับมือ +24 พ้อยก็ไม่อยากได้ละ อาก้เคตังที่กด กกำไล เก่าผมคืน เฟเลยดีกว่า +24ไร กดไป 8 ที่จอด  ที่หนังสือก็ 7 วง ละกดมาไว้ ของเดิมยังมากกว่านี้เยอะ นี่ชดเชยกดมาด้ 57m 7 ตัว พระเจ้า คุ้มจริงๆ ตัง ผมหาไปไหนกัน คุณจะเอาไง็ผมก็ตอบเลย เหนื่อยโทร  โทรตอบเราอย่างเเต่ทำกลบเราอีกอย่าง  ผมทำไรผิดครับท่าน ออนกำไลกดตังนะไม่ได้ไปปัมของมาขาย ชดเชยผมยังไม่ไดเทาที่เสียเลยเเล้วบอกผู้เล่นได้กำไรเเน่นอน เหนื่อยจิต

atana

• Newbie
  • *
ตัวละครเลเวล 99 แต่กลับมีโบนัสแค่ 70 จุ 2 แล้วผมก้อว่าจะไม่จุตัวนี้ แล้วแบบนี้จะให้เอาไปทำไรได้ละ โบนัสแค่นี้

123..

• Newbie
  • *
 g#030  เซตจุติทางทีมงานจะดำเนินการชดเชยค่า Bonus ให้ 24 Point   g#030

: ทำไมได้แค่เต็ม 9 Point ทุกสกิล ซึ่งจากเดิมคือมีเต็ม 9 Point อยู่แล้ว 3 สกิล แปลว่าเพิ่มมาให้แค่ 9 Point เองนะ ที่เข้าใจคือ จะเพิ่มให้อีก 24 Point ไม่ใช่หรือไง ชี้แจงด้วยนะ

chawa6769

• Newbie
  • *
กล่องจุติไม่สามารถแลกเปลี่ยนได้ / กล่องจุติอาชีพสามารถแลกเปลี่ยนได้ ..ในจุดนี้น่าจะปรับให้แลกเปลี่ยนได้เหมือนกันนะ ไม่ก็ไม่สามารถแลกเปลี่ยนได้ทั้ง 2 ชนิดเลยทั้งจุติ และ จุติอาชีพ  woon_555

OIshIE

• Jr. Member
  • **
ตัวละครเลเวล 99 แต่กลับมีโบนัสแค่ 70 จุ 2 แล้วผมก้อว่าจะไม่จุตัวนี้ แล้วแบบนี้จะให้เอาไปทำไรได้ละ โบนัสแค่นี้

สเตตัสไม่ครบเขาก็ให้ไปรีสเตตัส แล้วจะได้สเตตัสคืนมา แสดงว่าไม่ได้ฟังประกาศเลยสิเนี่ย  #038

top2012

• Newbie
  • *
หยุดเวลาเทรไม่เห็นเพิ่มเลยซักนิด-*-
การงานคนครัวก็ไม่เพิ่ม