GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประกาศ : โรลเซิร์ฟเวอร์กลับไปวันที่ 11 มิถุนายน 2557

บุคคลทั่วไป · 405 · 42537

ASURA LOVE

• Jr. Member
  • **
 woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry
เปิดตอนหนายยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย
50 นาทีแล้ว

game_1

• Newbie
  • *

Gun_Gun

• Full Member
  • "บทแรกรักกันจะตาย บทสุดท้ายคือน้ำตา"
แต่ก็น่าเห็นใจเขานะครับ *****หมายเหตุ : ทางทีมงานต้องขออภัยเป็นอย่างสูง เพราะปัญหาดังกล่าวอาจจะมีส่วนจะทำให้ตัวเกม อสุรา ปิดตัวลงได้ จึงต้องเลือกดำเนินการแก้ไขปัญหาด้วยวิธีนี้

สู้ๆคับ  g#031

อ่านทำไม

• Newbie
  • *
ไม่รู้ว่า ตกลง มีคนปั้มอ่าไร หรือว่าเป้นที่เซิฟเเร้วเเก้ไขอ่าไรไม่ได้ เรยอ้างไปทั่ว คูณอ่าไม่อยากได้หรอก มันเสียเวลามากนะสาส

bas_nid15

• Newbie
  • *
แล้วคนที่ติดคุกละครับ ทำไง ออนมาแล้วเวลาลดลงไปตั้งเยอะ ต้องมาเริ่มใหม่รึครับ เจ้านาย
แล้วทางนี้ละต้องไปเริ่มใหม่รึท่านที่เคารพ
น่าจะชดเชยอะไรบ้างดิ ออนมาแล้ว เวลาเดิน แล้วกลับย้อนไป แล้วที่หายไปชดเชยหน่อยดิท่าน

coalapanda

• Administrator
สำหรับกรณีนี้ทางทีมงานต้องขออภัยอย่างสูงนะครับ สำหรับเรื่องของการเติมเงินทุกชนิดจะมีระบบ backup เพื่อกลับไปเติมให้ผู้เล่นได้ครับ ดังนั้นในส่วนนี้จะไม่หายไปครับ

เหตุผลที่ต้องโรลเซิร์ฟเวอร์เนื่องจากมีการปั้มทั้งไอเทมและเงินบิลล่าจำนวนมากเกินกว่าที่จะจำกัดความเสียหายในครั้งนี้ได้ครับ ต้องขออภัยด้วยนะครับ

แล่วจะทำยังไงกับคนปั้มครับ ? ย้อนไปเป็นอาทิตย์แบบนี้

ทางเราขอเก็บข้อมูลแล้วประชุมกันเพื่อสรุปก่อนนะครับ เพราะเคส log ที่เจอมันเยอะมากครับ ยังไม่ได้พิจารณาในจุดนี้ครับผม

zzaa012

• JuliusEssewJD
  • Newbie
  • *
ทำไมไม่เอาออกเฉพาะไอเทม,บิลล่าที่โดนปั้มมาละ?ปิดทั้งเกมมันเสียเวลาคนเล่น

บัญชีของคุณถูกระงับการใช้งาน

• อย่ามาไทย
กากจัง ทำระบบออกมากากเองแล้วทำให้คนเล่นเดือดร้อน

ตั้งแต่บัคปั้มโซลละนะไอกาก ถ้าตอนนั้นแจ้งละแม่งเอ้ย ในเซิฟไม่มีใครรู้แน่

saipink2546

• Newbie
  • *
 woon_cry  G#007 ..............แล้วจีเอมจะคืนของได้ไหมครับ ผมมีเซตฉมัง ของบวกอีกเยอะ อะคืนได้ไหมครับ

ϟ illu$i๏n™

• Superior officer
  • Sr. Member
  • ถ้าคิดถึงกันก็ PM มา :)
น่าจะเลือกโรลได้ โรลแค่การเดลของบลาๆ ไรงี้

คนที่ไม่รุ้เรื่องมัวแต่เวลจิต ทำการงานก้ซวยไปสิ เฮ้ออ

นี่กูต้องมานั่งเวลใหม่ใช่มั้ย งั้นขอ * 200 สัก 1 อาทิตย์ดิ๊  g#024 g#024

Pnp. Clp.

ASURA LOVE

• Jr. Member
  • **
กลุงแร่ ทำอาหาร ของดอป มา หายหมดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

coalapanda

• Administrator
สำหรับทุกปัญหาขอให้แจ้งมาใน support.gameindy.com ครับ และทางทีมงานจะพิจารณาให้ครับผม  woon_hurt woon_hurt

อ่านทำไม

• Newbie
  • *
เบื่อ..จิงๆ โรลเหี้ยไรขนาดนี้ ของมาเวลเองมั่งสิ จะได้รู้สึก ไม่ไช่คิดอยากจะทำไรก็ทำ

nongice333az

• Newbie
  • *