GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

อยากให้เปลี่ยนคุณสมบัติC3คำสาปอาทรัมวอลอค ให้สาปใบ้คลั่งหินมึนแล้วไม่คิดต้านทาน

ถ้า  มีต้านทานแล้วมันแย่  ปรับ เอา อ้อมกอดพระออกเลยไหม 

วอจะได้  ผงาดสะที    woon_555 woon_555 woon_555 woon_555

ก็แล้วแต่ครับ ผมชอบเลยล่ะ แต่จะสงสารคนอื่นเปล่าๆ เอาแค่ยาครอบออกก็พอก็ได้มั้งนะ อิอิ

หึหึ หัดไปทำเองบ้างนะ  การงานอ่ะจะได้รุ้ว่า มัน ไม่ได้ทำ วันสองวัน จะ16   g#017 g#017 g#017 g#017

แล้วของที่หาก็ไม่ได้หา ง่าย ๆๆ  ควาายย

ไม่ต้องทำก็ซื้อได้นี่ครับ ง่ายจัง

อ่อ  ก็ซื้อไปดิ  ก็ของมีไว้  แล้วสรุป  จะไห้ปรับของซื้อของขายเหรอ   โอ้แย่จัง

ยาครอบ ไม่สำคัญกับผมครับ อิอิ ใครบอกให้ปรับครับ คุณเองไม่ใช่หรอที่เปิดประเด็นก่อน
ผมอยากให้ปรับC3 คำสาปอาทรัมครับ อิอิ

Slipknot

• Full Member
จะปรับไห้ตายสุดท้าย ก้ ไม่ชนะเดียวก้ร้องปรับอีก

ไปเสนอ  ปรับอะไรที่มันเป้นไปได้ดีกว่าไหม 

เช่น อะไรนะลูกแก้วร่ายเวดไม่คิดอัตตราโปะ (ไช่ป่ะหรือติดไม่รุ้ลืม)

ไห้มันร่ายติด  ดีกว่า  c3 กว่าผ่านการเสนอประชุม ทำนุนทำนี้ปีหน้าอะได้  ถ้าเรียกร้องไร้สาระงี้  ชาติหน้าอะได้

woon_555 woon_555 woon_555

จะปรับไห้ตายสุดท้าย ก้ ไม่ชนะเดียวก้ร้องปรับอีก

ไปเสนอ  ปรับอะไรที่มันเป้นไปได้ดีกว่าไหม 

เช่น อะไรนะลูกแก้วร่ายเวดไม่คิดอัตตราโปะ (ไช่ป่ะหรือติดไม่รุ้ลืม)

ไห้มันร่ายติด  ดีกว่า  c3 กว่าผ่านการเสนอประชุม ทำนุนทำนี้ปีหน้าอะได้  ถ้าเรียกร้องไร้สาระงี้  ชาติหน้าอะได้

woon_555 woon_555 woon_555

แหม่ แถออกประเด็นเก่งมากเลยครับต้องยอมรับเลย ที่คุณยกตัวอย่างมานั้นผมไม่สนใจครับ จะให้มันช้าเร็วคริยังไงก็บวกดีเบียมได้ 
ผมไม่สนว่ามันจะได้ปรับหรือเปล่า แต่ผมไม่คิดว่ามันจะโกงไปเพราะ C3 ไม่ใช่แค่ใช้เหรียญอัพได้ก็จบครับ ต้องเสียเวลาฝึก ความสามารถที่แสนดีย่อมคู่ควรกับมัน ผมแค่ใช้สิทธิ์ของผมครับ 

Slipknot

• Full Member
ตอนเขาปรับสมดุล  หายหัวไปไหนไม่เสือกมาเสนอ

ถ้าปรับแล้วกะทบอาชีพอืน เขาก้ปรับหมด 
 g#037 g#037 g#037 g#037

คิดไห้กว้างๆๆไม่ไช่ คิดแค่ c3ตัวเอง

ตอนเขาปรับสมดุล  หายหัวไปไหนไม่เสือกมาเสนอ

ถ้าปรับแล้วกะทบอาชีพอืน เขาก้ปรับหมด 
 g#037 g#037 g#037 g#037

คิดไห้กว้างๆๆไม่ไช่ คิดแค่ c3ตัวเอง

โถ... ผมเสนอทั้งในกระทู้ปรับสมดุล และนอกกระทู้มาหมดแล้วครับ ผลเป็นยังไงก็ดูตอนนี้เอาละกัน :) อ่อ แต่ใช้ไอดีเก่านะ อิอิ

คนส่วนรวม ก็มาจากคน 1 คน ครับ  ผมก็เป็น1 ในนั้น  จบไหมครับ ? อีกอย่างถ้าปรับแบบที่ผมว่า วอลอคโดนหยุดร่ายได้อยู่แล้ว มาแข่งกันที่มือไวก็ได้นิ อิอิ

ถ้ารุ้ว่ากาก ก็ไม่ต้องโง่ทำ

g#004 g#004 g#004

ผมยินดีจะรีมันออกครับ ถ้ารีได้ และต้องได้เงินที่ผมเสียไป กับค่าไฟเวลาที่ผมใช้ฝึกมันด้วยนะ อิอิ