GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ต้องการความสมดุล สงครามชิงปราสาท

black

• Jr. Member
  • **
ผมว่าเอาค่ายกลับมาก้อดีนะครับ ให้กิลเล็กได้มาใช้ในการรวบรวมคนบ้าง เดวนี้คนเล่นใหม่กิลไหนมีบ้านเขาก้อเข้ากิลนั้นหมดอ่ะครับ กิลสร้างใหม่อย่าได้หวังจะตั้งเป็นกิลใหญ่ๆได้เรยครับ  woon_sad2 woon_sad2

-AvenGer-

• Newbie
  • *
ฟรีวุ้นกากๆไม่วอกุไม่เห็นจะเดือดร้อน คิดว่าพวกมรึงเปนใครเหรอ แม่มกากเอง นอนวัดแหละดีละอ้างนู่นอ้างนี่  คนอื่นกิลอื่นยังอยุ่กันได้ กุละขรรมมาโทดระบบ   woon_bye

โถ่ๆ ไอสัส ทีงี้ละเก่งจัง  3-4กิล รุม เก่งจัง เก่งจริงทำไม ไม่ลง แข้่งกิลละครับ คนเท่าๆ    กัน ไม่ลงละครับ สวะสังคมเกมออนไลน์เอ้ย  woon_555

อ้าว ถ้ากุมีเวลากุคงลงไปละ กุลงแล้วไม่มีเวลาแข่ง กุจะลงทำเหี้ยอะไร สมองมึงใช้แค่คั่นหูเหรอ วุ้นฟรี ที่ว่าเก่งๆ มึงเจอกะกุได้นะ ส่วนไอ้พวกเลียตูดวุ้นฟรีที่ถามหาปุ่มไลค์ แม่มสู้ไม่ได้ ก็เห่าเอา ทำเป็นเก่ง ละหายหัวไปเลย ไหนบอกอยู่กิลไหนก็ได้ เขาเอามึงมั้ยล่ะเดะนี้ เก่งนักนี่ มโนไปเรื่อย กุละขรรม  woon_5555

แหม พ่อคนเก่ง คิดว่าเป็นลูกผู้ชายพันธ์ดีซะละ ละที่ออกมาเห่าบอร์ด ฟรีงั้น วุ้นอย่างนี้ ว่างมากสินะ woon_555

monarch172572

• **
ก้เขามาก่อนคุณนิ อยากได้ความยุติธรรมไปmobaเลยครับ เพราะเกมส์แนวนี้ มาก่อน ขยัน ก็ย่อมได้ก่อน

ต้องการสมดุล มันก้คล้ายๆเอาคำว่า เห็นแก่ตัว มาพูดไหม่ล่ะมั้ง เพราะถึงยังไงเขาก้มาก่อน ลำบากก่อน และได้ก่อน

ood6

• Newbie
  • *
 g#030 woon_angry กิลพันกันมันได้แค่2กิลใหม่ใช่เอากิลอื่นมากดักช่วยกันงั้นก็ทำเปนพันหลายกิลไปเลยดิ ไม่ต้องมาดักทางลงช่วยกัน 5555 แบบนี้เขาเรียกหมาหมู่นะ ไม่ใช่กิลพันแต่มาช่วยกัน แน่จริงก็ทำแบบเดิมสมัยใหม่ สนุกกว่านี้เยอะ ยิ่งปรับ ยิ่งไม่นานเล่น ถ้าเกิดไม่มีคนไปลงวอ แล้วพวก บริษัทคนจะได้เงินไหมครับ ไปตีเมืองมันต้องบวกออฟของ ใช้เงินเยอะของเยอะ ถ้าคิดว่าดีก็ไม่ต้องปรับ ไม่ต้องเล่นชิงปราสาทกัน
 g#030 g#030 g#030 g#030 woon_bye

OMG_inw

• **
แถวบ้านพวกที่โดนรุมเค้าเรียกว่าหมาหัวเน่า คนเขารังเกียจเขาไม่ชอบไง ถึงได้โดนแบบนั้น   g#030

OMG_inw

• **
คุยว่าลงแบทสวรรค์ฆ่าได้เป็นสิบนี่ฆ่าพวกคาเดตในแบทรึเปล่า เหนแต่วิprint.k.p 3ecauze พระ ct.k.l  รุม วิ Porsche_ คนเดียวยังไม่ตาย

แย่จังสงสัยแคสเอาแต่คาเดทลงแบทเห้อ คาเดทชุดสีแดง สีเขียวเยอะเนอะ แปลกจุง ที่ยกตัวอย่างมา Porsche_  ลุมไม่ตายเนี่ยเอาอะไรวัดงะ เห็น1-1แพ้ทุกคน อิ

skyblood

• Newbie
  • *
ลงไปทวนมั่วๆ ยังจะถ่ายมาอวดอีก เขาคงงงน่าดู

ลูกชิ้นปิ้ง #

• i cant control my feeling, but i hate how my feeling can control me (:
  • Hero Member
  • คุณมีเงิน แล้วคุณมีค่าไหม ?