GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

(เผยข้อมูล) เซตนักล่ามือใหม่ และ เซตนักล่ามือฉมัง !!

RESET

• Asura Tester
  • Full Member
  • **
เซตนักล่ามือฉมัง

น่าสนใจมาก โหดจริงๆเซ็ทนี้ เดี๋ยวเริ่มทำมั่งดีก่า  woon_love

ตอนผมลงข้อมูลนี้ไปไม่กี่วัน สำรวจตลาด(วุ้นนรก)จากมีคนตั้งขายเซตนี้ชิ้นละ 100ล้าน ตอนนี้หายเงียบไปเ้ลยแหะ  woon_5555

ส่วนการปรับให้เวลาสวมใส่แว่นนักล่ามือฉมัง ให้เหมือนตอนใส่แว่นแดง อันนี้ลองไปถามจีเอ็มจะดีกว่า
 แต่ความเห็นผมแว่นนี้มันไม่ได้เป็นไอเท่มแฟชั่น ไม่จำเป็นต้องแสดงผลสวมใส่แบบแว่นแดง
*ช่องแฟชั่นก็มี น่าใส่ไอเท่มอย่างอื่นให้สวยงามแทนจะดีกว่านะ
  g#025

**กล่องสุ่มแรร์ไอเท่ม ทีมงานคงยังแก้ไขไม่เรียบร้อยสินะถึงส่งเควสแล้วยังไม่ได้รับรางวัลอันนี้
ช่วงเพิ่งลงข้อมูลใหม่ๆ ทำไปได้แต่ค่าประสบการณ์และเงินรางวัลอย่างเดียว
  g#002

Mr.Fram- \m/

• Newbie
  • *
 g#003 g#003ผมว่าคนที่เซิฟสวรรค์หลายๆคนก็คิดแบบผมนะครับว่าเสียเวลาทำเคลสเพื่ออยากลองได้เซ็ทนักล่านี้ดูแต่แว่นเขียวกับไม่เป๊กตามที่คาดไว้อะสิครับ

หลายๆคนอาจจะอยากให้ปรับแว่นนักล่ามือฉมังให้เป็นสีเขียวเหมือนแว่นแดงอะครับ ถ้าจีปรับให้มันก็คงจะดีสำหรับทุกๆคนในเซิฟนะครับเพราะมันจะสวยมาก  g#006 g#006 g#006 g#046

>: ♥ II-...-II ♥ :<

• Jr. Member
  • **
  • :♥: มีกกี้เม้า :D

«~¤ŦШЗП_ZΞР¤~»

• Newbie
  • *
เวลาทำเควส น่าจะมีบอกนะครับว่าเราตีไปทั้งหมดกี่ตัวแล้วอะไรอย่างนี้นะครับ  woon_sunny

nongham99

• Newbie
  • *

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
เลเวล 30 เองนี่นา แต่ใส่ครบเซ็ตแล้วแจ่มจริงๆนะ g#005
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

bigjomza

• Newbie
  • *

RESET

• Full Member
  • **
ดาบใส่ได้ทุกอาชีพเลยหรอ :)
อยากลองใส่ให้วิดูจัง *0* !
 woon_555 woon_555

อาชีพที่ใส่อาวุธประเภทดาบไม่ได้เวลาแสดงผล ก็เหมือนกับถอดอาวุธต่อยล่ะ  g#014

เวลาทำเควส น่าจะมีบอกนะครับว่าเราตีไปทั้งหมดกี่ตัวแล้วอะไรอย่างนี้นะครับ  woon_sunny

เสนอไปแล้วว่าน่าทำแบบเควสเปลี่ยนอาชีพ แต่ปกติทำครบหน้าต่างเควส ตรงมุมซ้ายหน้าจอขึ้นเตือนนะ  g#017

ค่าป้องกันของไอเท็มแต่ล่ะชิ้นน้อยจังอ่าครับ woon_o_o woon_o_o

ถึงค่าพลังป้องกันแต่ละชิ้จะน้อยมาก แต่เมื่อใส่ครบมีโบนัสเพิ่มทั้งค่าป้องกันกายภาพและป้องเวทย์ด้วย ดีกว่าเซตธรรมชาติหรือผู้พิทักษ์ป่าเสียอีก  g#021