GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

(สมาคม) เอาไม้ฉันมานะ

R••tBeer

• Newbie
  • *
  • เด็กเอ๋ยเด็กน้อย ความรู้เจ้ายังด้อยเร่งศึกษา !!

เวลอัพแล้ว ไม้ 1000000 ea เค้าหายไปไหน woon_angry woon_angry  woon_cry woon_cry

R••tBeer

• Newbie
  • *
  • เด็กเอ๋ยเด็กน้อย ความรู้เจ้ายังด้อยเร่งศึกษา !!

เข้น้อย

• Jr. Member
  • **
  • วุ้นหน้าหนังสือเซิร์ฟเวอร์
F2  สกิลไรหรอ
เพื่อนสำคัญที่สุดสำหรับผม
[/color]

`๛îtàçhï ←

• Full Member
  • ใหญ่กันจังในกะลาเนี้ย
เวลอัพแล้วมันได้ไม้หรอครับเพิ่งรุ้

R••tBeer

• Newbie
  • *

R••tBeer

• Newbie
  • *

จะสื่อไรครับ
จะสื่อว่าไม้ไม่รีครับ ดูรูปก็น่าจะรู้
ดูรูปครับ พอเข้าใจ แต่คำอธิบายทำให้ไม่เข้าใจ เวลอัพไม่ได้ไม้?

R••tBeer

• Newbie
  • *
 g#017
จะสื่อไรครับ
จะสื่อว่าไม้ไม่รีครับ ดูรูปก็น่าจะรู้
ดูรูปครับ พอเข้าใจ แต่คำอธิบายทำให้ไม่เข้าใจ เวลอัพไม่ได้ไม้?

Sukishi.

• **
พวกนาย ไม่เข้าใจหรอ พวกเค้าจะสื่อ ความฉลาดที่เค้ามีไง ๕๕๕ เวลกิวอัพ ไม้กิวจะรี หรอสัส  woon_555

`๛îtàçhï ←

• Full Member
  • ใหญ่กันจังในกะลาเนี้ย

Sukishi.

• **
555 ถ้าเป็นงั้นจริง ตอนนี้ กิวเรา ไม้ คงจะสร้างเมืองได้ละมั้ง woon_5555