GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

Bug !!? ขายของแร้วเด้ง

zkittisakz47

• Newbie
  • *
ของที่ขายจำนวนประมาณ 100กว่าชนิด  g#024

พอกดขาย เท่านั้นละ เป็นยังงี้เรย g#043

(พอดีเซฟภาพใน gameindyไม่ได้ เลยต้อง ต้อง Prtscr + Ctrl+V วางใน Paint)

TanNaJa___.

• Jr. Member
  • **
ผมดก็เคยเป้นนะ ขายพวก แรร์ไอเทมแล้ว จะหลุด 1 รอบ อะ

• Newbie
  • *
ผมดก็เคยเป้นนะ ขายพวก แรร์ไอเทมแล้ว จะหลุด 1 รอบ อะ

ผมอ่ะ ลอง 5 รอบละ เด้งทุกรอบครับ รมเสียมากมาย

เปนที่ระบบ ขายเยอะเกิน มันคำนวนไม่ทันมั้งเลยเด้ง แนะนำให้ขายทีละ30-50ชื้น

It changed

• ○ I want to see you smile ♥
  • Full Member
ผมก็เป็น มีคนแจ้งก็ดีเรย เซิฟหลักก็เป็น ผมเซิฟใต้

• Newbie
  • *
เอาง่ายๆเลย ระบบขายของรวน5 5 5 คิดเงินไม่ทัน   woon_5555

กู ต่อม รีเทิน สัส

• VerY ,,Happy To MucH
  • Jr. Member
  • **
ไม่แน่บางที..............คำนวนไม่ได้ เซิฟเวอร์รวน บัคตังมี1000m