GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

GM ครับ ช่วย สนใจ เทรปืน กับ เบลดคอมโบ มั้งน่ะ มันจะเป็นตำนานอยู่แล้วน่ะ

XunXus

• Newbie
  • *
ตาม นั้น    2สายนี้ั มันจะไม่ไหวแล้วน่ะ

เทร ปืน  อ๊ เทียบ เซนปืนไม่ติดฝุ่นเลย  สกิลยิงก็ช้ามากมาย แถมแกว่งมาก

เบลด คอมโบ  ทำไมไม่ทำให้ความแรง สกิลมัน แรงเหมือนสกิลอื่นๆพวก พุ่งแทง ไร งี้บ้าง

ถ้าบอกว่า  มันมี สายอืน ของ2อาชีพนี้ดีอยู่แล้ว ก็ลบ2สายนี้ไปเลย  ถ้ารอของแร  แล้วพวกมือใหม่จะหาจากไหน มาเล่น   woon_angry  woon_angry

เรียวครับ[ไอดีนี้ไม่ใช้แล้ว]

• เฮร้ยยยยยยย- -
  • Full Member
เหมือนสีชุดที่กำลังนิยมคำว่า "เมียน้อย" ใช่มั้ย  g#043
ไอดีนี้ไม่ใช้ มีคนรู้รหัส เปลี่ยนไม่ได้ด้วยงะ

Elysium

• Jr. Member
  • **
เทรปืนมันเป็นสายรองขอเทร ถ้าจะเอามาวัดกับทหารผมว่ามันก้วัดกันไม่ได้หรอก แล้วอีกอย่างผมว่าเทรปืนก็เทพน่ะ ถ้าเล่นดีๆผมลองมาแล้ว ที่มันแกว่งเพราะดาเมจปืน ขั้นต่ำมันน้อยหรือไม่มีเรย เทรปืนเขาถึงเน้นโป๊ะแรง ถ้านายลองไช้กับบัพเชีย มันก้โป๊ะแทบทุกดอกแล้วโป๊ะทีผมทำก้ 10k +

XunXus

• Newbie
  • *
เทรปืนมันเป็นสายรองขอเทร ถ้าจะเอามาวัดกับทหารผมว่ามันก้วัดกันไม่ได้หรอก แล้วอีกอย่างผมว่าเทรปืนก็เทพน่ะ ถ้าเล่นดีๆผมลองมาแล้ว ที่มันแกว่งเพราะดาเมจปืน ขั้นต่ำมันน้อยหรือไม่มีเรย เทรปืนเขาถึงเน้นโป๊ะแรง ถ้านายลองไช้กับบัพเชีย มันก้โป๊ะแทบทุกดอกแล้วโป๊ะทีผมทำก้ 10k +

10k+ นี้มันต้องจุ ไร   แล้วปืนไร ออฟเท่าไหร่ 'งบเท่าไหร่ กว่าจะได้  10k+ 

เรียวครับ[ไอดีนี้ไม่ใช้แล้ว]

• เฮร้ยยยยยยย- -
  • Full Member

10k+ นี้มันต้องจุ ไร   แล้วปืนไร ออฟเท่าไหร่ 'งบเท่าไหร่ กว่าจะได้  10k+
เอาง่าย ๆ นะ
STR 99 อาหารขั้นต่ำแคปหอม3ชิ้น ผอบเชียร์ [เพิ่มแรงโป้ะ] เวล 65+ แล้วตามด้วยบัพเชียร์ที่เพิ่มอัตราโป้ะ ปืนก็เน้นเสคลั่งตามความนิยม  g#033
ไอดีนี้ไม่ใช้ มีคนรู้รหัส เปลี่ยนไม่ได้ด้วยงะ

Elysium

• Jr. Member
  • **

เอาง่าย ๆ นะ
STR 99 อาหารขั้นต่ำแคปหอม3ชิ้น ผอบเชียร์ [เพิ่มแรงโป้ะ] เวล 65+ แล้วตามด้วยบัพเชียร์ที่เพิ่มอัตราโป้ะ ปืนก็เน้นเสคลั่งตามความนิยม  g#033

ผอบเชียร์มันเพิ่มโจมไม่ไช่หรอเพื่อน = =