GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เล่น เกมไม่ได้โซลไม่ถึง 20000 โซล

tonz13956

• Newbie
  • *
ผม ใช้ ไปหมดแล้วอะ แล้วทำไมพึงจะมาทำตอนนี้ คน เค้าก็ใช้กันหมดแล้วอะสิ เลยเล่นเกมไม่ได้เลย เวลาฟรี อะสิครับ g#046

tonz13956

• Newbie
  • *

ZoRoRi

• Jr. Member
  • **
ปัญยาอ่อนจิงๆถ้าคิดว่าเสียเวลาอ่ะนะ ทำไมไม่ไปเล่นเซิฟหลักละคับคุณมึง
อย่ามาโชว์โง่หน่อยเลย เข้าเกมมากะบอก เล่นเพื่อทดสอบ เล่นเอามัน"เชิญ"เซิฟหลักคับ woon_angry

เรียวครับ[ไอดีนี้ไม่ใช้แล้ว]

• เฮร้ยยยยยยย- -
  • Full Member
เล่นเอามันส์ไปเซิร์ฟหลัก สโลแกนก็มีอ่านดันไม่อ่านกัน มาวงมาโวย เขาแจกโซลฟรี ใช้หมดก็บ่น ใช้การได้ที่ไหน เด็กไทยอวดเกรียน ผมละเครียด  woon_yes
ไอดีนี้ไม่ใช้ มีคนรู้รหัส เปลี่ยนไม่ได้ด้วยงะ