GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

---<o..TheRoCKZa..o>---

• Newbie
  • *
 เอ่อ ... อัพเลเวลอะครับ กว่าจะอัพมันช้ามว๊ากกกกก ผมก็เลย ไปตรวจสอบ กับภาพก่อนๆที่ถ่ายตอนเวล เท่ากัน
 ก็เลยรู้ว่า *500 หายไป = = จี เอ็ม เอาออกหรือ มันบัค ครับ
ช่วยตอบทีนะครับ T^T อยากรุ้จิงๆ
 woon_huh woon_huh woon_huh woon_huh woon_huh woon_huh woon_huh
 woon_hurt woon_hurt woon_hurt woon_hurt woon_hurt woon_hurt woon_hurt

ท่านเพา

• Full Member
คงจะเป็นเพราะเวลาหมด เืนื่องจากจีเอ็มเซ็ตไว้ไม่ถึงเวลาปัจจุบัน
คงต้องรอดูกันไปอีกสักระยะ ยังไม่แ่น่ใจเหมือนกัน

๚Besttinowikl๚

• Sr. Member
  • กลับมาแว้ว
ทดสอบความ ยาก/ง่าย ของการเวลรึป่าว

ท่านเพา

• Full Member
ตอนนี้จีได้เซ็ตให้ใหม่แล้วจ้า
กลับไปเวลได้ตา่มปกติ  g#031

๚Besttinowikl๚

• Sr. Member
  • กลับมาแว้ว