GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

บัญชีของคุณถูกระงับการใช้งาน

• Full Member
  • อย่ามาไทย
กำกำกำำ

มึงเลือกสักเพศเถอะะะะะะะ มึงเป็นเกย์ก็แย่แล้วนะ ยังจะเป็นกระเทยอีก ม่ายอ๊าววววววววววว เขิลเหี้ยๆ  g#022 g#022 g#022 g#022

มึงนี่แม่งโครตต้นแหลเลย  g#006

woon_555

• อย่ามาไทย
ผัวมันหายไปละ  g#039 สงสัยจะงอลกัน
ผัวผัวคู่นี้แม่งเกย์กากๆจริง  g#033

g#032 g#032 g#032 g#032 g#032

• อย่ามาไทย
น่าสงสารเขานะครับ สมงสมองไปหมดแล้ว  g#037

• อย่ามาไทย
ว๊ายยยยยยยยยยยยย
ยังคลั่งควยปลอมอยู่เลย ติดใจหราาาาาาาาาาาาาา  g#003 g#003

อย่าลืมไปเยี่ยมแม่มึงที่ซ่องบ่อยๆน๊า คิดถึงงงงงงงงงจุงเบยยยยยยยย

• อย่ามาไทย
เริ่มเบี่ยงเบนทางเพศแล้วสัท ไม่เอาๆ ไม่เอาๆ ไม่เอา ไม่เอา ไม่เอา  g#014

• อย่ามาไทย
ว๊ายยยยยยยยยยยยย
ยังคลั่งควยปลอมอยู่เลย ติดใจหราาาาาาาาาาาาาา  g#003 g#003

อย่าลืมไปเยี่ยมแม่มึงที่ซ่องบ่อยๆน๊า คิดถึงงงงงงงงงจุงเบยยยยยยยย

นั่นมันคำกูใช้ด่ามึง 5555555555555555555 ดักดานเนาะมึงอะ จะว่ารันทดก็ไม่แปลก ไม่มีไรจะด่ากูแล้วสิ เห็นดิ้นไปก็เจอแต่เดิมๆ  ไอกระเทยเอ้ย เลิกแอ๊บแล้วสิมึง 5555555555

ไม่มีอะไรจะด่ามึงตั้งแต่แรกแล้วแจ้ พิมพ์ความจริงอย่างเดียว เข้าใจตรงกันนะน้อง  g#003

เป็นเกย์ก็เป็นเกย์สิ คลั่งควยปลอมก็ึคลั่งควยปลอม อย่าแอ๊บแหลมาก  g#039  g#014

น่าสงสารจุงเบยยยยยยยยย ไม่มีใครคบบบบบบบบบบ

ลืมไปมึงมีคนคบอยู่นี่นา อร๊ายๆ  g#022

• อย่ามาไทย
เริ่มเบี่ยงเบนทางเพศแล้วสัท ไม่เอาๆ ไม่เอาๆ ไม่เอา ไม่เอา ไม่เอา  g#014
อย่าเลย พ่อมึงก็เป้นแบบนั้น อย่าร้องเลยครับ โอ๋ๆ หมาไม่เป็น เด่วมันแว้งกัด

โหพ่อมึงก็เป็นเกย์หรอ ไม่น่าเบยยยยยยยยยยย

"หมาไม่เป็น เด่วมันแว้งกัด"  คืออะไรครัช 5555555555555  ข้าน้อยโง่เขลามากเบยยยยย

• อย่ามาไทย
ว๊ายยยยยยย

คุยมาตั้งนานนนนนนนนนน เกย์ยังตีความไม่แตกเบยยยยยยยยยยยย

ตีฮอนไร ตีตูดหราาาาาาาาา

ตีห่าไรก็กากหมดแหละ เกรียนกากๆแบบนี้  #038

Werayout

• Newbie
  • *
ตั้งแต่กูด่าหัวหน้าหมา ก็มีสวะหมาออกมากัดแทน ตลอด กูเป็นนู้นบ้างนี้บ้าง 555555555 เรื่องจริงจะไม่ว่า ถามมาได้ไงกูหัวเราะทำไม ฮาเด็กกระโหลกกะลาแบบมึง อ้างไปทั่ว เรื่องนุ้นบ้างนี้บ้างไม่จบไม่สิ้น ว้อนจะเอาควยปลอมสารพัด บรรทัดฐานตัวเองที่จริงไม่น่ามาเล่าให้คนอื่นฟังเลยนะ ก็น่าเห้นใจนะที่พ่อกับแม่แหวกหีเกิดเด็กผีแบบมึงมา สงสัยก่อนเกิดแดกรกแม่ เกิดมาเลยสอดเสือกเรื่องคนอื่นที่ไม่ใช่ของตัวเองบ่อย
แรงมาก  g#002 g#002

Snuff - Slipknot

• Newbie
  • *
  • ผู้เสพติดดราม่า - ไทย อิอิ
ร้องไห้ไปฟ้องผัวแล้วมั้ง
ไม่แน่ใจว่าผัวมันเป็นพ่อมันด้วยเปล่า  g#040

เอ็นดูจัง สงสัยชีวิตมึงขาดแคลน ไม่เรื่องควยปลอมก็เรื่องผัว ไม่เรื่องผัวกูเรื่องเกย์  เรื่องพวกนี้มันอยุ่ในหัวมึงเยอะจังนะ

เริ่มสงสานวะ มีแนวทางไหม กูอยากช่วยเหลือ ข้าวปลาอาหาร เสื้อผ้า กรงไว้นอนกูมีให้ได้หมดนะ จะเอาไหมสัด

ช่วยเลิกเป็นเกย์ก่อนครั๊ล
เอางี้ถ้ากูเป็นจริงอย่างที่มึงบอก อย่างที่มึงพูดทำตัวเหมือนรู้ดี อย่างที่มึงไม่เคยตอแหลไว้ มึงหาหลักฐานมาดิ หมาเห่าใบตรองแห้ง ตามฝูงแบบมึงมันจะรู้ไรมาก นอกจากสอดเสือกสะเออะไปวันๆ

อันนี้แถม ถ้ากูเป็นเกย์ก็ไม่แปลกนะหน้ากูให้ แต่ถ้าแบบมึงเนี้ยไปตายแล้วเกิดใหม่ร้อยรอบกว่าจะพัฒนาสปรีชีกูว่าหลายร้อยปีกว่าจะออกมาให้เหมือนคน

ปล. กูว่ามึงคนเดียวนะ เด๋วฝูงมึงเข้าใจผิดอีกหาว่ากูไปด่า เพราะไอพวกโลกสวยมันมากนัก คิดเออ เออเอง สอนยากต้องไล่เควี่ยงอย่างเดียว

เราก็อยากรู้เหมือนกันเขาเป็นเกย์จริงหรือเอาหลักฐานมาดูหน่อยดิ หล่อดี woon_shock

The.

• The
ร้องไห้ไปฟ้องผัวแล้วมั้ง
ไม่แน่ใจว่าผัวมันเป็นพ่อมันด้วยเปล่า  g#040

เอ็นดูจัง สงสัยชีวิตมึงขาดแคลน ไม่เรื่องควยปลอมก็เรื่องผัว ไม่เรื่องผัวกูเรื่องเกย์  เรื่องพวกนี้มันอยุ่ในหัวมึงเยอะจังนะ

เริ่มสงสานวะ มีแนวทางไหม กูอยากช่วยเหลือ ข้าวปลาอาหาร เสื้อผ้า กรงไว้นอนกูมีให้ได้หมดนะ จะเอาไหมสัด

ช่วยเลิกเป็นเกย์ก่อนครั๊ล
เอางี้ถ้ากูเป็นจริงอย่างที่มึงบอก อย่างที่มึงพูดทำตัวเหมือนรู้ดี อย่างที่มึงไม่เคยตอแหลไว้ มึงหาหลักฐานมาดิ หมาเห่าใบตรองแห้ง ตามฝูงแบบมึงมันจะรู้ไรมาก นอกจากสอดเสือกสะเออะไปวันๆ

อันนี้แถม ถ้ากูเป็นเกย์ก็ไม่แปลกนะหน้ากูให้ แต่ถ้าแบบมึงเนี้ยไปตายแล้วเกิดใหม่ร้อยรอบกว่าจะพัฒนาสปรีชีกูว่าหลายร้อยปีกว่าจะออกมาให้เหมือนคน

ปล. กูว่ามึงคนเดียวนะ เด๋วฝูงมึงเข้าใจผิดอีกหาว่ากูไปด่า เพราะไอพวกโลกสวยมันมากนัก คิดเออ เออเอง สอนยากต้องไล่เควี่ยงอย่างเดียว

เราก็อยากรู้เหมือนกันเขาเป็นเกย์จริงหรือเอาหลักฐานมาดูหน่อยดิ หล่อดี woon_shock
คอยอ่านห่างๆ อย่างห่วงๆ ดีกว่าคับ  g#037

เรียวครับ[ไอดีนี้ไม่ใช้แล้ว]

• เฮร้ยยยยยยย- -
ไม่ได้เข้ามาดูวันเดียวเพิ่ม 7 หน้า กระทู้นี้อย่างฮอต  g#035
ไอดีนี้ไม่ใช้ มีคนรู้รหัส เปลี่ยนไม่ได้ด้วยงะ

crazy game android

• crazy crazy crazy mmorpg
  • Jr. Member
  • **
ขุดรูปไม่เป็นปัจจุบันยังเสือกเห่าหอนอีก เพือระ
หนังหน้าตัวเองกล้าโพสปะละ หรือป๊อด เก่งแต่ปาก
บอกตัวเองหล่อกว่างั้นงี้ ไหนละหนังหน้ามึง
ปันญาอ่อนแดกสมองหรอ มโนไปเองรึเปล่า
...? มั่นหน้ามากมึงโพสรูปตัวเองสิ ไม่ใช่เห่าไปเรื่อย
กุหล่อกว่าร้อยเท่า บลาๆๆๆ เพื่อระ ว้อนอะไร

ผมจำเป็นต้องโชว์ให้ดูด้วยหรอ คุณเป็นใคร เป็นนางฟ้าหรอผมถึงต้องโชว์รูป มาว่าผมเพ้อ ผมหล่อกว่าแป๊ะฟรังร้อยเท่าจริงๆ เคยโชว์รูปละนะ ไม่เห็นเองรึป่าว พวกไม่ดังชอบมีบทก็แบบนี้ล่ะวะ หนังหน้าผมดีอยู่แล้วจำเป็นต้องโพสให้คุณดูด้วยหรอวะ เพื่อไรวะ ถามหน่อยดิ๊  g#023 g#023 g#023