GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

หินที่ได้จากการขุดอัญมณีขายที่ไหนครับ

-crucify-

• Full Member
  • หลับตาลงแต่ใจยังคิดถึงเธอ ♫♫
ถ้าขายมันได้แค่1นี่นา
ต้องเอาไปเจียรไนแล้วทำการงานขั้น3ต่อนะ
การงานขั้น1มันเอาไปใช้ต่อเป็นขั้นตอนการหาทรัพยากรเฉยๆยังเอาไปทำอะไรไม่ได้-..-

ถึงแม้ว่าฉันจะ "ไม่มีใคร"
แต่ฉันพร้อมจะเป็น "ใครซักคน"
ถึงแม้ว่าฉันจะ"ไม่เึคยทิ้งใคร"
แต่ฉันมักเป็น"คนที่โดนทิ้ง.."

O_mer_somwy..♥

• Newbie
  • *
  • ไงกินหญ้ากันไหม :)
ขายได้กับ npc รับซื้ออัญมณีที่ตลาดไซร์นะค่ะ

แต่ขายได้เฉพาะที่มีกะรัตเท่านั่นค่ะ  woon_o_o woon_o_o
line : bellsama คุยเรื่องเกมส์ได้น้าาา เม้ามอยยยย ♥

hakunamatatana

• Newbie
  • *
ขายได้กับ npc รับซื้ออัญมณีที่ตลาดไซร์นะค่ะ

แต่ขายได้เฉพาะที่มีกะรัตเท่านั่นค่ะ  woon_o_o woon_o_o

ตรงไหนของตลาดไซร์อะครับผม

_KesuHime_

• Jr. Member
  • **
  • โก๊ะวันล่ะนิด จิตแจ่มใส
อยากจะทราบราคารับซื้ออ่ะค่ะ (ถ้าขายกะNPC)
มีใครพอจะบอกได้บ้างไหมค่ะ g#006 g#006 g#006

• Newbie
  • *

ตรงไหนของตลาดไซร์อะครับผม
ส่วนบนของตลาดไซร์ค่ะ ตรงที่มีโตลัส โลตัส อะไรนั่นยืนอยู่อ่ะค่ะ npc รับซื้ออัญมณีจะอยู่ด้านบน  woon_yes woon_yes
line : bellsama คุยเรื่องเกมส์ได้น้าาา เม้ามอยยยย ♥

• Newbie
  • *
อยากจะทราบราคารับซื้ออ่ะค่ะ (ถ้าขายกะNPC)
มีใครพอจะบอกได้บ้างไหมค่ะ g#006 g#006 g#006
ราคาขึ้นอยู่กับกะรัตด้วยนะตัว  woon_555 woon_555

_KesuHime_

• Jr. Member
  • **
  • โก๊ะวันล่ะนิด จิตแจ่มใส
ราคาขึ้นอยู่กับกะรัตด้วยนะตัว  woon_555 woon_555
ก็เท่าไหร่ล่ะเธอ
 woon_huh woon_huh