GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ไม่สามารถติดต่อเซิฟเวอร์ได้

winter_tales

• Newbie
  • *
เมื่อ2นาที ที่แล้วโดยประมาณ 
ผมเข้าเกมส์ไม่ได้
ขึ้นว่า ไม่สามารถติดต่อกับเซิฟเวอร์ได้  woon_o_o woon_no

MAZAO.

• Jr. Member
  • **
เซิฟมันปิดไง แกล้งโง่ หรือ โง่ จริงๆ วะ

ปล.ทำไมไม่มีคนมาตั้งกระทู้สอนเล่นเผ่าอสุรา หน่อย จะได้ ทดสอบ ง่ายๆ  g#040 g#040

winter_tales

• Newbie
  • *
ขอบคุณที่ตอบครับ

ผมม่ได้แกล้งโง่-ไม่ได้โง่

ผมไม่ทราบจริงๆครับ

_EartZ

• Newbie
  • *
  • BlackEartZ_BlackPaladin
 จะรีไหมหว้า อย่ารีเลยสาธุเอาคูนเข้าก้อพอ จบ! woon_love woon_love

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน

เซิกลูกเซ่นลุ่น

• **
  • เห็นมองนานละ ข้องใจอะไรหรอ??
    • www.yoyo.com
จะรีไหมหว้า อย่ารีเลยสาธุเอาคูนเข้าก้อพอ จบ! woon_love woon_love
ถ้าเอาคูนเข้ามาแล้วมันจะได้สมดุลตรงกับเซิฟหลักหรอ woon_huh g#025

ตอนนี้เซิร์ฟเวอร์วุ้นนรก ออฟไลน์อยู่นะครับ สามารถเช็ตได้ที่หน้า

www.asura.in.th
แล้วดูด้านบน มันจะมีบอก สถานะ ของแต่ละเซิร์ฟเวอร์อยู่ครับ  g#001 g#031

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
ปล.ทำไมไม่มีคนมาตั้งกระทู้สอนเล่นเผ่าอสุรา หน่อย จะได้ ทดสอบ ง่ายๆ  g#040 g#040

เพิ่งปรับปรุงมาใหม่ รูปแบบเดียวกันกับเผ่ามนุษย์ เพิ่งได้ทดสอบพร้อมกันนี่แหละจ้า g#015
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

ถ้าเอาคูนเข้ามาแล้วมันจะได้สมดุลตรงกับเซิฟหลักหรอ woon_huh g#025

บอสครับ.... ลายเซ็นต์ ชาติไหนแล้วนั้น  woon_shock ติดผมด้วยเฮ้ย

เซิกลูกเซ่นลุ่น

• **
  • เห็นมองนานละ ข้องใจอะไรหรอ??
    • www.yoyo.com

บอสครับ.... ลายเซ็นต์ ชาติไหนแล้วนั้น  woon_shock ติดผมด้วยเฮ้ย
ชาติที่คุณยังอยู่ไง  woon_555 woon_555

maskuull02

• Newbie
  • *